NRT Cái này làm gì vậy mọi người

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi NoobGamer, 14 Tháng tư 2017.

1. NoobGamer

NoobGamer Member Tích Cực

Mình mới chơi ko biết cái này dùng như nào.
    Nó báo cấp 90 dùng mà giờ mình 100 rồi ko biết dùng sao.
    Ai đi qua mà biết chỉ với . Thank
  2. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

thay thế nguyên liệu vật chủ giác tinh, nói nôm na như đá ấn bảy màu
  3. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Trong vật chủ giác tỉnh ấy, ghép cái vàng cần 36 mảnh, nếu bạn có 20 mảnh rồi thì dùng 16 mảnh bạn đang có đó thay thế, tốt nhất là dùng ghép thành cái chiến ý hoặc quả đoạn hoặc phẫn nộ vàng
  4. NoobGamer

Thank bạn
  5. NoobGamer

Alo mọi người ơi đến giờ mình vẫn chưa biết dùng cái này. Ai biết dùng quay clip or hình ảnh chỉ mình với
  6. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@NoobGamer Ông vào vật chủ giác tỉnh, vào hợp thành, ví dụ ông muốn hợp thành đỉnh cấp chiến ý, ông ấn vào nó, rồi nhìn góc dưới cùng, có cái tích Nguyên liệu không đủ dùng Nguyên liệu thông dụng, ông tích vào đó, sau khi ông ấn hợp thành nó sẽ báo tốn bao nhiêu cái, tìm hiểu đi nha
  7. NoobGamer

Cảm ơn nhiều nhé. Tìm hiểu rồi nhưng ko ra thì sao được giờ. Cái này mình đảm bảo người chơi lần đầu ko ai biết cả. Trừ khi có hướng dẫn
  8. davisden

davisden Member Tích Cực

chac lv chua du roi
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@NoobGamer Nói vậy rồi mà chưa hiểu à @@, đã hiểu chưa vậy , làm theo từng bước đó là thấy mà @@
  10. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@NoobGamer mình cũng chơi lần đầu mà, chơi ở s0020 tự tìm hiểu ra mà @@, làm theo các bước này là ra nè :
    Ông vào vật chủ giác tỉnh, vào hợp thành, ví dụ ông muốn hợp thành đỉnh cấp chiến ý, ông ấn vào nó, rồi nhìn góc dưới cùng, có cái tích Nguyên liệu không đủ dùng Nguyên liệu thông dụng, ông tích vào đó, sau khi ông ấn hợp thành nó sẽ báo tốn bao nhiêu cái, mỗi cái đỉnh cấp chiến ý cần 12 loại chiến ý vàng 1,2,3. tức là 36 cái, nếu ông chưa có, thì nó sẽ báo ông cần 36 nguyên liệu thông dụng để thay thế đó
  11. NoobGamer

Cảm ơn Luky mình hiểu từ đoạn trên bạn nói rồi. Ý mình là trước khi bạn bảo thì mình có tìm hiểu nhưng nó ko ra ấy. Cảm ơn bạn nhiều nhé
  12. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

13. NoobGamer

Cho mình hỏi là mình nên ưu tiên giác tỉnh skill nào trước
  14. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@NoobGamer Chiến ý, phẫn nộ, quả đoạn, 3 cái đó quan trọng nhất