Có ai nhọ hơn ko??

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi wjnter_love, 6 Tháng mười hai 2014.

1. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

7630yeu thích bài này.
  2. LoveS2Hieu

LoveS2Hieu Member Tích Cực

3. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

4. 7630yeu

7630yeu Thành Viên Mới

đ m chiến báo cậu chủ thớt sặc cmn cười =))))))
  5. 7630yeu

7630yeu Thành Viên Mới

6. 7630yeu

7630yeu Thành Viên Mới

7. LoveS2Hieu

LoveS2Hieu Member Tích Cực

đúng loại súc vật=)) óc chó sao hiểu dc=))
  8. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

pha bóp ...ái thần thánh, đáng ghi vào sổ sách sever :haha:
  9. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

10. 7630yeu

7630yeu Thành Viên Mới

ai dịch hộ cái wtf?
  11. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

chủ thớt sau trận này chắc đau trym lắm =)))))
  12. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

2 cái chiến báo set về độ nhọ thì cái CB thứ 2 nhọ hơn nhiều. Bởi tỷ lệ trái sóng âm choáng đã thấp. Ở đây cùng 1 MH mà dính liên tiếp 2 sóng âm là điều ko tưởng. Còn chiến báo của thớt nhọ nhưng mà ở mức gây cười. Law đánh tỷ lệ hỗn loạn cao hơn. Phát cuối main dính chiêu đó còn 2 char thì dĩ nhiên MH dính chiêu rùi. Chắc chủ thớt main VC cao nên MH chết luôn.
  13. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Loại comment như mày đọc chán wa' sao lại chửi ng` khác vô cớ thế? có gì đáng chửi
  14. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

bình tễnh ... em nó thiếu hiễu biết :s
  15. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Có cần phải gây war thế ko ???? mỗi người một ý nghĩ người nghĩ vui ngươi thì thấy éo ra gì
  16. 7630yeu

7630yeu Thành Viên Mới

thế nào là 2 cái liên tiếp k tưởng ? =)) chắc bạn là pro-er nhờ =)) 2 phát sóng âm nhọ hơn chiến báo 1 =)) thôi bạn về tổ của bạn hộ cái, mà tao chả chửi mày mày cắn giùm à?
  17. 7630yeu

7630yeu Thành Viên Mới

18. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

KLQ nhưng Thớt ăn gì ko em cúng ạ =))))
  19. wjnter_love

Trái sóng âm đánh trúng Mh 2 phát là điều hiển nhiên rồi, Mh là con nộ nhiều nhất nên chắc chắn 2 phát phải trúng vào MH. Có xui thì là do 2 phát sóng âm. Tỷ lệ 14%, còn cb của mình thì 3 phát loạn, Law tỷ lệ 20%. Chưa kể phát cuối 2 phát stun của main. Nói chung mình post cb vui cho mọi người xem chơi thôi :haha:
    Gà khoả thân xưa rồi cho mình con heo khoả thân đi :e
  20. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

có thì chia 1 miếng nha :haha: