Có thể điều khiển thứ tự đánh của các nhân vật trong trận hình được không?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi vanthieuuit, 21 Tháng tám 2012.

1. vanthieuuit

vanthieuuit Thành Viên Mới

Như tiêu đề, cho mình hỏi là có thể control đc ai sẽ đánh trước, ai sẽ đánh sau được không? Hay là nó random vậy @@
  2. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Tuyên chiến trước đánh trước nhé bạn.
  3. spenter

spenter Thành Viên Mới

bạn vào trận hình có stt đánh đó bạn từ 1 -> 5 bán muốn ai đánh trước thì cho zo số 1 ai đánh cuối cho zo số 5.
  4. spenter

spenter Thành Viên Mới

là Mod mà không hiểu biết gì về game cả.
    Bạn đó muốn chọn nhân vật đánh theo ý mình.
  5. Jinres

Jinres Thành Viên Mới

ko đc đâu bạn ơi.cứ theo stt có sẵn mà đánh thôi
  6. Nocturne

Nocturne Thành Viên Mới

Bạn bật trận hình lên là nhìn thấy trên ảnh nv vs tướng có số tương ứng 1-5 đấy là số tt đánh :)
  7. smoker_tran

smoker_tran Thành Viên Mới

haha, bạn khá lém.
  8. vanthieuuit

Tks, nhưng mà mình thấy có lượt 1 con nó lại đánh tới 2 phát đến 2 con khác nhau? Đấy là do item gây nên hở?
  9. vanthieuuit

Đấy là ko tính tới con có skill gây dame lên 2 con như SAYO nha, đằng này con tưởng của mình (Kiếm khách) nó lại đi đánh 2 phát liên tiếp vào 2 con khác nhau, skill của nó đâu có đánh 2 mục tiêu đâu cà?
  10. Tsunade89

Tsunade89 Member Tích Cực

nếu cùng 1 trận hình thì con nào nhanh nhẹn hơn đánh trước vì thế mới phải chuyển sinh tướng. Kiếm khách đánh 2 lần là mặc định, nói chung các chủ tướng mình
    chọn dame và skill giống nhau hết
  11. VaiNus

VaiNus Thành Viên Mới

Mỗi đồng đội đều có chỉ số nhanh nhẹn, ai nhanh hơn thì đánh trước
  12. Jang006

Jang006 Thành Viên Mới

đâu ra vậy @@
    ở trận hình có đánh stt lượt đánh mà
  13. maphong

maphong Thành Viên Mới

nó có đán số thứ tự đó bạn :).
  14. nhatninhln

nhatninhln Thành Viên Mới

nói chung là vào trận rồi thì ngồi im mà xem nó đánh thôi. tranh luận nhiều :|
  15. Username

Username Thành Viên Mới

vâng, lại 1 câu nói của bác học, tỏ ra rất hiểu biết nhưng não vẫn éo có 1 hạt sạn nào !
  16. vanthieuuit

Mình đã quan sát kĩ càng và thấy rằng nó đánh theo số thứ tự của trận hình mình chọn, không phụ thuộc chỉ số agi của nhân vật!
  17. minh0192

minh0192 Thành Viên Mới

theo mình thì thế này... có 5 vị trí thì vị trí 1 đánh đầu tiên vị trí 5 đánh cuối là không bàn cãi...chỉ số nhanh nhẹn sẽ ảnh hưởng như này: vị trí số 1 của bên nào nhiều nhanh nhẹn hơn thì đánh trước vị trí số 1 của bên kia...vị trí số 2 bên nào nhiều nhanh nhẹn hơn thì đánh trước vị trí số 2 bên kia, v..v.. vị trí số 2 của bên này nhiều nhanh nhẹn hơn vị trí số 1 bên kia thì vẫn phải đánh sau vị trí số 1 bên kia
  18. vanthieuuit

Chắc cái agi này áp dụng cho cái hình thức hải chiến, 1vs1 và ai ở vị trí số 1 agi cao hơn sẽ ra đòn trước. Còn giờ thằng nào khiêu chiến trước thì đc quyền chọt trước!
  19. vampire2791

vampire2791 Thành Viên Mới

thứ tự đánh theo số thứ tự nhân vật trong đội hình