NRT cần tư vấn về bùa thăng cấp pháp khí

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi DannyLouis, 26 Tháng ba 2016.

1. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Như tiêu đề mong các bác pro cho e hỏi làm sao kiếm bùa pháp khí nhanh và nhìu dc v . e mới chơi nên lỡ thăng zo mấy cái PK lv thấp hết r :( . giờ làm sao kiếm nhanh để e up PK 10 đây ::adore::
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

hóng nó bán oxng mua thui bạn
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

mua ở đâu rẻ nhất z mod ?
  4. Tminh

Tminh Member Tích Cực

100c/2000v kia chiu kho ton 200v lam moi' ::sexy_girl::
  5. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

có 1 nguồn bán Pháp khí Phù SLL mà giá lại rất rẻ là Tranh Mua, nhưng phiên bản Tranh Mua hiện tại chỉ bán Pháp Khí chứ ko bán Phù Thắng Cấp, bạn nên đợi cho tới khi NPH ra lại phiên bản Tranh Mua cũ nhé, lúc đó sẽ mua đc rất nhiều, 1 event Tranh Mua đó sẽ mua đc tầm 1500-2000 cái
  6. DannyLouis

ừm . tks bác nhìu nếu hiện tại thì mua shop cửa hàng th hả bác ?
  7. DannyLouis

chợ thần bí đó hả bác ?
  8. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

giá đắt nhất của pháp khí phù = 100 lễ kim / 1 cái, giá đắt nhất thì ở đâu cũng có, đây là giá up thẳng trong tính năng Pháp Khí, tuyệt đối ko nên làm vì nó quá tốn kém.

giá trung bình của pháp khí = 50 lễ kim / 1 cái, giá này cũng khá nhiều nguồn nhưng số lượng lại ít, thường xuất hiện ở các lễ bao thưởng, yêu cầu bạn phải đi tìm, đi săn từng lễ bao 1 để tính toán giá cả. ( lễ bao trong shop, trong 1 số sự kiện daily,... )

giá rẻ nhất của pháp khí phù = 10 lễ kim / 1 cái, giá rẻ nhất thì xuất hiện trong Tranh Mua mình đã nhắc ở trên, nhưng phiên bản Tranh Mua hiện tại ko bán nó, có lẽ phải đợi NPH ra phiên bản cũ mới mua đc.

nếu cần gấp quá thì có thể tìm các sự kiện diễn ra thường xuyên hơn như Chợ Thần Bí, Chợ Đen, Đập Trứng,... đặc điểm của các sự kiện này là phải mua = Vàng, giá trung bình khoảng = 20-30-40 Vàng / 1 cái. theo mình với giá này khá là đắt.

mình khuyên bạn nên đợi Tranh Mua phiên bản cũ bán PK Phù ra rồi mua SLL luôn thay vì mua số lượng lẻ tẻ với cái giá đắt đỏ như trên. việc của bạn bây h chỉ cần tích lễ kim thôi xong đợi Tranh Mua bán PK ra là ào 1 phát xúc SLL luôn.
  9. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

lấy gì ra mà nó bán cho 1500 cái pktcp vậy. Mỗi lần 80 cái x3 mà bác đòi 1500 cái. Xạo quá ::brick::
  10. bibumase

lỗi mình, tầm 1000 cái thôi, ko đến 1500, đợt Tranh Mua hồi trước nó có 3 ngày bán Pháp khí phù, mỗi ngày bán 60-80 cái / 1 lần ( ko nhớ là 60 hay 80 vì lâu quá rồi nó ko ra lại ), mỗi ngày mua đc 5 lần, tổng 3 ngày mua đc = 3 x 5 = 15 lần, mỗi lần 60-80 cái, trung bình 1 event Tranh mua đc trên dưới 1000 cái Phù, giá bán của nó là 10 lễ kim = 1 phù
  11. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

tính ra cũng đc có 720 cái. Lấy gì mà tận 1000 ::sexy_girl::
  12. Mr.Hell

và nó chỉ bán 3 ngày thôi ko phải 5 ngày bán cả 5
  13. bibumase

ừ mình ghi rõ nó bán 3/5 ngày mà, mỗi ngày click mua đc 5 lần, tổng 3 ngày x 5 lần là 15 lần / toàn bộ event.

mỗi lần click đc 60-80 pháp khí phù, 60 x 15 = 900 cái rồi, hoặc 80 x 15 = 1200 cái, vậy mình mới ghi trên dưới 1000 cái vì mình cũng ko rõ là nó bán 60 hay 80 cái / 1 lần nữa.
  14. Mr.Hell

3 ngày mỗi ngày 3 lần. tui mua đều đặn mà chứ lấy đâu mỗi ngày 5 lần. zzzz
  15. Mr.Hell

ak tui nhầm mua 5 lần ::lmao::
  16. bibumase

con số chính xác là 80 cái / 1 lần, 1 ngày mua 5 lần, bán trong 3 ngày.

vậy trong 1 event bạn sẽ nhận đc 1200 cái pháp khí phù với giá 12.000 lễ kim nhé, mình kiếm hình chứng minh luôn để khỏi tranh cãi nhiều :haha:
  17. ndviet

ndviet Member Tích Cực

tranh mua chưa có thì cứ đi cảnh vạn trượng rồi giải cố ra pktcp sài đỡ đi bạn ei =))) tích tiểu thành đại ::big_smile::
  18. DannyLouis

tks bác nhìu nha . mình tưởng PK lv 10 tưởng lv 140 mới xài nên dồn up mấy cái kia giờ thua tốc thằng top 3 giờ đang cần up để lên top 3 :D . mong NPH sẽ ra lại tranh mua pktcp như bạn nói
  19. DannyLouis

mấy cái chưa nâng cấp hay nâng cấp r mới giải cố dc z bạn ?
  20. bibumase

bất kì 1 pháp khí nào nằm trong cấp 5 - cấp 7 đều giải cố được
    DannyLouis thích bài này.