NRT Can tu van

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by HuyenThoai56, Mar 13, 2016.

1. HuyenThoai56

HuyenThoai56 Member Chính Thức

Đội hình em thế này rồi cần chiêu thêm toneri hay đầu tư pháp khí trang sức vs trang bi [​IMG]
  2. Senju Naga

Senju Naga Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Nên đầu tư vào ngọc vs pháp khí :) chờ rẻ mua sau củng dc ::big_smile::
  3. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Ưu tiên ngọc trước , rồi pk , trang bị, trang sức bạn à. Nếu dư dả sắm luôn e toneri về cũng đc :)
  4. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

Tướng như bạn vậy tạm đc rồi. Nên đầu tư pk với ngọc trc sẽ khoẻ hơn là mua toneri vì nó mà ko có đồ thì chiêu nó về cũng chẳng hơn nagato và 3 mắt là bao:cat12
  5. HuyenThoai56

HuyenThoai56 Member Chính Thức

Cho minh hoi la gio minh can mua nhung gi minh tinh sam them em kusina de lay lien ket vs lai giam no
  6. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

Bạn nên đầu tư vào pk ấy. Pk 10 +10 là ngon nhất (bây giờ hơi khó lên vì ko bán pk thăng cấp phù nưã). Kushina thì cũng tạm đc nhưg mình ko thích:cat16 vì mình cũng xài uế ita rùi. Kích liên kết bạn kiếm mấy con rẻ rẻ ấy rồi kích. Từ từ mấy em này giảm giá rồi kích sau cũng đc
  7. Vaf

Vaf Member Tích Cực

team thế tốt zồi. lên đồ đi, yêu tiên ngọc với pháp khí nâng max trước

Share This Page