CB kỹ năng thường đánh sau trừ nộ của t9 + kỹ năng nộ giảm phòng

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi ShanYu, 27 Tháng bảy 2014.

1. ssssssvvvvv

ssssssvvvvv Thành Viên Mới

hình như vẫn còn nhiều ng chưa hiểu về cung với tầng :|
  2. Bill_Gates

Bill_Gates Thành Viên Mới

đã sài vàng tinh luyện nhanh thì bn cung cho đủ
  3. Bill_Gates

ng ta nói là tầng 5 kia..cung 5 gì đọc kỹ đi
  4. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

" hôm nay chắc cũng cỡ này. " hôm update là 24 , nay 27 mà từ cung 1 lên cung 9 thì chắc bạn của bạn ấy phải top sv nào rồi , cho cái tên vào xem đồ nào !
    ssssssvvvvv thích bài này.
  5. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

thế bạn không thấy bạn kia ghi "hôm nay cũng cở này" tức là ý bạn đó là "tầng" là "cung" còn gì, vì mình mình ghi cmt ớ trên là cung 9 mà, nếu dc như thế tức là tầng 9 trừ khi bạn ấy không phân biệt được cung và tầng =))
  6. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

hiện nay có tổng cộng 10 cung, mỗi cung 10 lv. Mấy thánh cứ phán cung 6 7 như đúng rồi, có thì cho xin tên acc + server mình vào xem nhé :cool:
  7. Bill_Gates

có vẫn đề cái tn hôm nay nó sau tn của t mày nhìn kỹ hộ t cái
  8. Bill_Gates

mày xem hộ t tn nào trc..bỏ kính ra nhìn hộ t cái...hài vồn
  9. ssssssvvvvv

ssssssvvvvv Thành Viên Mới

chưa thể tưởng tượng đc là đến ngày thứ 3 đã có ng max 1 tính năng của game 5 :))))
    ae từ từ thôi...ko nó fix lại tốn tiền hơn là ăn cám cả lũ đấy
  10. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

yo , đọc nãy giờ vẫn ko hiểu bạn muốn nói gì , do mình đọc hiểu chậm hay là .... nữa !

nó đã nói : " thèn bạn t giờ cũng như vậy " nghĩa là cũng cung 9 ( hải thần ) gống bạn trong chiến báo rồi , xin mỗi cái tên vào ngắm cũng ko dc sao

11. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

cái tn tui nói là tn của thằng MONKEY kìa nó nằm trước tn của bạn chứ sau cái gì, nhìn lại đi:confused:
  12. Bill_Gates

nói với t làm gì..ảo à
  13. Bill_Gates

đi tl vào nt của t làm gì..bó tay
  14. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

ah tại ông kêu thằng nói "tầng" chứ không phải "cung" nên tui nghĩ ông không hiểu nên trích cmt ra giải thích thôi :D
  15. MONKEYS2 S113

MONKEYS2 S113 Thành Viên Mới

Cung tùng tinh nhé bạn chứ tầng 5 hải cung thì mình cũng up từ lâu rồi. Acc Darknights113 top 4 sever( do top2,3 sever là 2 GM) top 2 cây ác ma cụm 4 vừa rồi. Nó ở Mỹ 1 tháng làm hơn 3000 đô, hôm update nạp 2m, tinh luyện kiểu j` thì k pik nhưng đã có skill vật công tầng 4 và đang up tầng 5, hôm nay thì k pik tới tầng nào rồi.
  16. MONKEYS2 S113

Hở chút ra là mấy bác nói người ta hack. Lỡ nó trúng số, hoặc tích sẵn vài vạn vàng, thèn nào k pik zô nick phá up hết hải cung thì sao.
  17. MONKEYS2 S113

Ý mình là cung thứ 5 mà nói nhầm tầng, chứ nick trong chiến báo cung 9 mà mình nói thanh hải cung thứ 5 làm j`, đã thế còn cãi nhau.
  18. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

thì người ta post lên đây chủ yếu nhờ Mod kiểm tra thôi mà, nếu quả thực nạp tiền thì không sao, nhưng nếu lợi dụng bug thì phải xóa ngay, vì như thế gây bất công cho anh em khác
  19. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Bạn ý mở đc max cung Long Vương (Nộ VC, giảm phòng thủ) và cung Hải Thần (Thường, giảm 25 nộ hàng sau). Tức là đã max cung thứ 9 lận, quá ghê, quá điều kiện.
  20. mitsujiro

mitsujiro Thành Viên Mới

lương nó gần 5k$ lận bạn,kêu mỗi tháng tao nạp 10m vô giải trí,éo bít bên đó nó làm nail mà sao lại giàu thế:eek: