CB kỹ năng thường đánh sau trừ nộ của t9 + kỹ năng nộ giảm phòng

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi ShanYu, 27 Tháng bảy 2014.

1. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

ssssssvvvvv thích bài này.
  2. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

dự là có lỗi gì đây, làm sao có thể vài ngày up lên tới cung thứ 9 được :)
  3. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

mod xem hộ em acc này có lợi dụng bug không mod chứ mới đây đã up tới cung 9 thì hơi bị bá :(
  4. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

Có tiền là lên dc chứ bug hay lỗi gì hả bạn . mình mỗi ngày làm full nvhn và bỏ 90 vàng để hải hồn cũng đã lên dc cung 6 sắp 7 rồi
  5. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

1 ngày bạn được bao nhiêu hải hồn mà giờ đã cung 6 7 thế, minh ăn out game rồi up tới giờ mới lv 9 của cung 1 thôi
  6. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

tôi nhờ ông vào acc tui nhé, mỗi ngày bỏ thêm gấp 5 lần số đó, 3 ngày sau yêu câu lên cung thứ 9, ông chơi không?
  7. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

super mod của game nào chứ ko phải của game hải tặc rồi =))
  8. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

chắc không phân biệt được cung với lv của cung khác nhau thế nào rồi :D
  9. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

chắc không phải đâu, nhiều khi acc Mod nó khác, chứ LÀM MOD MÀ KHÔNG PHÂN BIỆT ĐƯỢC CÁI ĐÓ THÌ SAO LÀM MOD ĐƯỢC :D
  10. Super Sage Mjn

chắc bạn nhầm lẫn gì . chứ làm Q nó cho 1k hải hồn thừa sức up qua cung 1 rồi

mình chỉ nói mình lên được cung 6 . có câu nào nói sắp lên 9 chỉ với 1 chút xíu vàng ko mà bạn đòi đưa hơn vàng cho mình để mình lên 9
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cái này Mod xem lại đi, chắc bug NL rồi, không thể cao thế
    Theo mình tính nếu lên tới Kèn Lệnh Sao Băng thì phải đặp tiền gần 10 chai, nếu pak kia chịu chơi thế thì mình ko nói, vao sv ko thấy tên trong top :eek:

1 cung gòm 10 lv , 1 ngày làm max nvhh cung chỉ được tầm 400-500 hải hồn, mấy lv 1-lv5 còn lên nhanh chứ lv9 10 toàn 2-3 ngày mới xong 1 lv

Các top game còn chưa tới đó huồng chi là 1 người yếu như thế, khả năng bug hải hồn :cool:
    Last edited by a moderator: 27 Tháng bảy 2014
  12. Super Sage Mjn

hề .mình hiểu nhầm ý các bạn là cung 1-9 của thanh hải chứ ko nghĩ là các cung Thanh hải - bạch hải ........

nhận gạch nhưng xin đừng ném shjt vì đúng như #7 đấy . mình cũng chỉ là gamer vht thôi chứ ko phải mod chuyên về vht để có lượng exp dồi dào phán ko bao giờ sai được :)
  13. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

biết ngay là pác nhầm mà chứ up lv 6 7 thì chậm rồi người ta lv 9 sắp xong cung 1 rồi pác à =))
  14. ssssssvvvvv

ssssssvvvvv Thành Viên Mới

mình là getbacker trong cb
    cách đây tầm gần 1 tháng bạn ý up lên vip 9...sau đó gần 1 tuần thì up lên vip 10...cho nên mạ vàng khắc ấn như thế cũng là bình thường....nhưng mà hải hồn mới ra đc 3 ngày mà bạn ấy đã max rồi thì chắc phải ghi nhận là ng đầu tiên all sv mất :v...zự là anh đại S11 bên tàu khựa qua đây xin acc nghịch và nạp tiền chơi bời chút xíu :))))
  15. MONKEYS2 S113

MONKEYS2 S113 Thành Viên Mới

Mấy bác cứ xoắn quá nhỉ, đại gia họ úp tầng bao nhiêu mà k được, thèn bạn t ngày update đã lên tầng 5 rồi, hôm nay chắc cũng cỡ này.
  16. Bill_Gates

Bill_Gates Thành Viên Mới

các bạn để ý mức nạp 1tr đi xem phần thưởng là gì...Với cả nó sài tinh luyện nhanh bằng vàng nữa..Cãi nhau hoài
  17. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

đại gia thì mình không nói gì, nhưng acc đấy LC có 1tr2 thôi bạn, lên dc cung 9 phải nạp cả hơn 10tr để up đấy. Bạn của bạn up hết bao nhiêu vàng để lên cung 5 thế :D
  18. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

nạp max phản hồi + xài thêm vàng thì lên được cung 1 thôi pác. Ở đây chỉ là thắc mắc nhờ mod kiểm tra thôi chứ đâu có cãi nhau gì đâu bạn :D
  19. Akilas

Akilas Thành Viên Mới

cho mình xin cái tên acc của bạn bạn + sever mình vào xem cái:D
  20. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

=)) cung 5 của bạn là thanh hải cung thứ 5 hay là cung tùng tinh ? nếu là thanh hải cung 5 thì có cm gì đâu mà khoe