[ CHÍNH THỨC ] DANH SÁCH CHIA CỤM VƯƠNG GIẢ CHIẾN LẦN 8

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tám' bắt đầu bởi Lovefing, 25 Tháng tư 2015.

1. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

mong 1 lần vô địch . nếu các bác buông hết sao ko bán độ cho em nhỉ :pde92:
  2. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

xin hỏi bác ở sv mấy để vào diện kiến super jin thử xem theo đc ko,tên gì hạng tỉ thí bn để dễ tìm luôn bác:u
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

4. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Giờ God chắc bá đạo 1 phương rùi :pde19::pde6:
  5. aisa_1

aisa_1 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Siêu Tân Tinh

đây là của e kimiko nhé. của t cùi hơn nhiều. soi làm gì cho mệt
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mún đươc xuống cụm 2 :pde95:
  7. GOD

:pde36:
  8. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

@darklordxx ko bít đâu :)) mạnh thì hãy ở cụm 1 nha ;;) giờ nhìn god mà ko khỏi bàng hoàng :pde43::pde43:
  9. GOD

beosmile được phục chức rồi ah :pde19:
  10. GOD

Cũng chỉ là lót đường thêm đẹp cho a OTAN mà thôi :pde62:
  11. aisa_1

aisa_1 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Siêu Tân Tinh

b
    ban là thiện nhu nhỉ. đã xem qua và:@@:
  12. beosmile

darklordxx giờ người ta đi nơi khác rồi,chỉ vào xem god đẹp trai mà thán phục thôi :pde16:
  13. GOD

Ah, quản lý bên Tây Du Ký ah :pde31:
  14. beosmile

@darklordxx ai dám làm quản lý đâu :pde30: dân thường thôi,để xin ai 1 nick cùng sv god bầu bạn,tâm sự đêm khuya nha :pde13::pde26::pde8:
  15. GOD

:pde62:tụi CH mình biến thái lắm
  16. beosmile

@darklordxx chỉ chat mật hoặc gửi thư cho god thôi,kệ các bạn khác,nha :pde59:
  17. Vivuvivu

Vivuvivu Cao Thủ Forum

Anh em cụm 5 cho hỏi ngu cái là trận CK VGC mùa trước là Camry nhả thật hay là Athena vô địch xứng đáng thế, thêm nữa là giải TĐC lần này có team nào nhả team nào không, đọc cmt từ mùa trước đến này vẫn ko hiểu lắm về cụm này, hại não thật

:pde13:
  18. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

VGC lần trước hình như không lên kịp lv kéo theo khá nhiều cái thọt . Còn TĐC lần này 2 trận đầu camry giữ nguyên vị trí 3 người không rõ là quên hay là đỉnh cao của hack não nữa :pde20:
    Vivuvivu thích bài này.
  19. Quick

Quick Member Tích Cực

@camry nhả mà.ko t ăn sao đc.ko tin sang xem đồ thì biết.5cây đồ 110.3đồ công đều 120.ngọc tạc và vc 80%.còn lại thủ thì 60,công 70.1m5 lc
    Vivuvivu thích bài này.
  20. Lou

Lou Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh