[Chính thức] Danh sách chia cụm Vương Giả Chiến lần 5

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 4 Tháng tám 2014.

1. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

chơi robin nami đi xem như nào :rolleyes: đâu phải cứ aokiji là hay đâu =))
  2. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

mấy bác nhiều tên lửa chơi aokiji là sai lầm
    chơi như bên trung của, xếp robin ở vị trí số 2 thì những đứa chơi 4 dame ngồi đầy nhùn nhảy :v
    còn những đứa vẫn còn chơi 2 buff thì k nói làm j vì taq cùi
  3. boboiboy00

các bác đã đoán đúng, trận chung kết sẽ khả năng có bác ngựa ô kenz, và 1 người trong CH dragon
    mình khuyên thánh D......d chuẩn bị tinh thần :D
  4. boboiboy00

mrbig giống vuthien lắm, đội hình k hùng mạnh như bác cúc, nhưng bác cúc lại khó ăn ở chỗ 2 bác ấy trâu, chứ mình vẫn nhớ CHC vừa rồi, bác kenz cân 3 đứa công hội sunny xong gặp Dgarp (hell), còn 4 con gàn hết máu vẫn thắng trong 3 turn @@
    để cho thấy cách đánh giá sức mạnh của mấy mod là sai, TAQ nhiều tướng ngon chưa chắc đã thắng
  5. Dondo yolo

sai đâu bạn :D kenz về trái còn nổi trội hơn cúc ấy chứ. Bạn nên check đồ đạc và trái của kenz rồi so sánh với Dgrap là hiểu ngay vì sao lại 3 turn :D
  6. boboiboy00

jinbei bác ý đập mỗi phát 200k, ngang vs jin của bác hoalq và oda, cái đó mình hiểu chứ, cái mình k hiểu là tại sao đội hình aokji + jim cực chuẩn 4 dame của cúc dame nó lại như gãi so vs mấy bác kia, trong khi oda solo vs hoalq cũng 5 turn là cả 2 team gần die r
  7. Dondo yolo

kém số lần cs, lvl tướng chứ sao ?
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Pak nên dành cho Lệ Rơi hoặc Kojiro nhé, mình chư có tri +10:eek:
  9. boboiboy00

ở cụm 2 ngoài lực lượng ở s49 và 51 thì chẳng ai đủ tuổi để đánh kenz
    mình chơi cụm s5 mình biết là s1 k ai có CL hơn :D
    bác cúc lv ngang vuthien và mrbig mà, chứ mình bảo oda vs hoalq đâu mod
  10. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

mềnh chỉ đầu tư ac quỷ thôi đồ đạc là ko đầu tư mấy , mấy con trâu big và vuthien đầu tư đồ ac quá
  11. tuanmanh005

tuanmanh005 Thành Viên Mới

cụm 2 thế kia LệRơi.s50 vô địch đến 90% rồi:cool:
  12. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Theo như data check LệRơi.s50 lực chiến có hơn 1m4 thôi mà còn k bằng god với kojiro của cụm đó nữa. Top danh vọng k có trong top 20. Top lv cũng ko có. Sao bạn khẳng định tới 90% vậy.
  13. tuanmanh005

Mình theo dõi s50 lâu rồi lạ gì. LêRợi 1m5 nhưng miha dame siêu chất ngang ngửa anatasio với oda.s39 đấy mod.
    Kojiro với God ăn hành tím mặt kìa:rolleyes:
    Thời buổi này ai đi soi danh vọng với cấp độ mod ơi:(
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chính xác đáy pak, LC thâp do chỉ đau tư 2 dame thôi, đi map có thể yếu chứ pk thì jo có con nào mạnh bằng MH đau :D
  15. GOD

pak tuanmanh005 chơi S mấy thế
  16. tuanmanh005

thui pak tiết lộ mấy pak cho em ăn chào hành luôn thì khổ:eek: em làm bên tình báo thui chứ acc em có 1m5 ak:cool:
  17. GOD

Cũng cụm 2 ah
  18. tuanmanh005

cụm chí tôn mới nhọ pak ơi:(
  19. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

chơi s5 mà sao cả cụm 2 bạn rành thế :D cho xin cái tên dc k :D
  20. GOD

Cái này có trách thì trách top sv pak mạnh quá nên được vao chí tôn:D