[Chính thức] Danh sách liên thông đợt 2 !

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng tư 2014.

1. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Sau 1 thời gian mod nun tạo topic để các bạn vote nhiệt tình, thì vào sáng này hệ thống bình chọn đã đóng. Như đã hứa thì list nào có vote cao nhất sẽ được triển khai cho công tác liên thông diễn ra vào cuối tháng này. Với mức bình chọn cao nhất chứng tỏ nhận được sự ủng hộ nhiều nhất từ người chơi, mình xin tuyên bố list 2 sẽ là list chính thức của đợt Liên Thông Server lần này.

List chính thức :

Đây là topic bình chọn vote đã đóng (ở đây). Mời các bạn xem để hiểu rõ, lần này các mod và NPH đã lắng nghe và tạo điều kiện cho các bạn tự quyết định server mình mong muốn gộp, vì vậy hãy bình luận 1 cách lịch sự và góp ý để những đợt sau được tốt hơn. Cám ơn các bạn !
  2. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

chỉ có những người thức đêm qua mới biết đẫm máu thế nào =)) còn hồi hộp hơn là CAM ấy chứ :D
  3. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

tối qua e on k đc bùn ghê:emo.s2u.vn_047:nhiều bác ljst 4 chắc cay cú lắm nhỹ
  4. HoaVoNhai

HoaVoNhai Thành Viên Mới

Vậy là xong, đợt này về trận doanh ăn mỏ là vừa, vừa nhàn mà lại yên ổn
  5. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

haiz Sinh sau đẻ muộn luôn luôn thiệt thòi > Chán :20:
  6. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Cho xin cặp vé đi với?

Cho xin cặp vé đi với?
  7. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

có danh sách chuẩn rồi thì chuẩn bị TNC và tranh giành mỏ tài nguyên thôi
  8. LuxuryND

LuxuryND Thành Viên Mới

Anh Em Biển Nam va Bắc s18 s19 s20 Ai Muổn chuyển qua biển Tây s5 s7 s9 để thay đổi không khí và có những buổi đánh TNC vui vẻ để cân bằng 3 biển. Điểm danh nhé. :34::34::34::34::34::34::34::34::34::40::40::40::40::40::34::34::34::34:
  9. UmiSun

UmiSun Thành Viên Mới

mời ae s5 7 9 qua biển Nam s18 19 20 đây :) ch có rất nhiều e xinh và e gay nhé, sẵn sàng phục vụ các bác :55:
  10. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

gộp xong biển nam bá lắm đây :12::12:
  11. Dragon99

Dragon99 Member Tích Cực

S22 23 27 29

MOD ơi cho mình hỏi sao S22 23 27 29 lại là Kuro Drake Bonney Oda vậy? Bên mình đang hoang mang hết sức :59:
  12. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

có thông báo đánh nhấm tên mà bạn ~.~ cứ quy chiếu tên sever như s1 s2 chứ ko cần xem tên đâu =))
  13. MixSilver

MixSilver Thành Viên Mới

Mod ơi cho mình hỏi, s67 71 73 vs s75 77 (tức s18 20 21 vs s22 s23 zing) được gộp thêm vào danh sách gộp sau khi ra list 2, thì còn được gộp k, tại lúc a e cho ý kiến thấy đc gộp và đưa lên list bên link event outgame liên thông đợt 2, h` ở đây chỉ có mỗi list 2 =="
  14. MixSilver

MixSilver Thành Viên Mới

15. optimus

Mình có câu trả lời cho bạn đây : Vì hình đó mình lấy nguyên xi từ topic kia qua nên thiếu sót 1 số sv zing đã được bổ sung sau. Vì vậy bạn có thể lên trang chủ để xem ds đầy đủ hơn ở đây nhé. Thân !
  16. Destroy123456

Destroy123456 Member Tích Cực

Lieen thong dot 2

Mod cho hỏi liên thông thì các câu hỏi ra khơi có bị xóa không! Thanks:emo.s2u.vn_034::emo.s2u.vn_034::emo.s2u.vn_034::emo.s2u.vn_034::emo.s2u.vn_034:
  17. optimus

Nếu mod nhớ ko nhầm thì reset câu hỏi ra khơi, shop, chiến báo v.v..Giống như nó gộp toàn bộ server lại và set time lại từ đầu như sv mới ấy mà.
    anhhungvie and (deleted user) like this.
  18. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

mà các mod ơi,đề nghị g5 cho tỷ lệ ra hk bá vương nhiều nhiều chứ tình trạng ntn thỳ dân nghèo như bọn e biết khi nào mới có 1 em haki để chơi đây:63:
  19. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Kim Tôm mà cũng phải quan tâm xem gộp sv hay ko ak :v, đằng nào cũng có ai giành đc mỏ đỏ với Tom đâu
  20. optimus

Mình nói rồi nhầm lẫn cái tên thôi, tốt nhất bạn nên xem ID của server là chắc như bắp nhé.