NRT CS cùi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi luanmyhoa, 21 Tháng một 2016.

1. luanmyhoa

luanmyhoa Member Tích Cực

Chắc anh này dưới vip7 quá
  2. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

ngta chơi free hay nạp ít thì như v là đc r...sao gọi ngta cùi lở này nọ chi v...
  3. chẳng có gì hay ho khi chê bai người khác đâu bạn, góp ý bạn nên để cái tên topic khác đi 1 chút.
  4. Shinigami

Shinigami Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Cũng trả liên quan cùi hay ko :D nếu để người ta hiến máu ngang bạn thì chắc gì bạn ăn người ta :D vì vậy đừng chê bai người khác
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

game chơi vì đam mê sao các bạn cứ đăt mạnh cái Mạnh yếu với nhau nhĩ ?
    KoiiZyn thích bài này.
  6. Ủng hộ ý kiến, mình lại rất nể những bạn chơi mà ít nạp. Vì thực sự đó là đam mê game và họ có tính kiên trì.
    Mấy bạn VIP 0 vs VIP 1 họ chơi đến khi CS được thì cũng quả là kì tích.
    Mizuki Himeji thích bài này.
  7. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

chơi vui mà, cứ chê ng khác vậy bạn, mình cũng chơi free, trãi nghiệm game, ai cũng chủi gà,ngu các kiểu, nhưng mình vẫn chơi thôi :D
    Ichigo06 and KoiiZyn like this.
  8. ở S67 có 1 acc VIP 0 mà đã CS1 liệu có phải là thím :cat4:cat4
    Cupid1502 thích bài này.
  9. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

Đúng đấy cái này phải khen mới đúng.Đâu có mấy ng kiên trì chơi đc như bạn ấy đâu.
    King Boom and KoiiZyn like this.
  10. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

Mình chơi Zing bạn ạ , sever ỡ đâu thì còn lâu mới nói, ahihi :D, acc vip 0 cùi nhưng mình thích vậy :D
    KoiiZyn thích bài này.
  11. OMG, xin địa chỉ qua xin chữ kí thôi mà,
    mình đã test acc VIP1 và chỉ trụ được có hơn 1 tháng nhưng là bên sv eu :cat3:cat3
  12. Honami

Honami Member Chính Thức

nói như bạn mình lv 118 cân 2 thằng cs 34 với 25 vậy mình pờ rồ lắm à =)))
  13. YoungAgain

YoungAgain Cao Thủ Forum Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả

Các bạn có biết là mình cày vip 1 lên tận lv 100 ko :)) ::brick::::brick:: chăm chỉ quá nên mấy sếp gọi vào làm mod đó. các bạn phải chăm chỉ cày vào
    KoiiZyn thích bài này.
  14. hs2t1998

hs2t1998 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

=)) sao mà mình ghét mấy cái thằng khoe khoang này thế,người ta đéo có tiền như m nên m khinh à =))
    KoiiZyn thích bài này.