dự thảo về buổi off ngày 14/7 này

Thảo luận trong 'CLB Miền Nam' bắt đầu bởi kumiko, 30 Tháng sáu 2013.

1. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mọi người ơi .. dự kiến là 14/7 này CLB chúng ta sẽ có một buổi off .. .. và có thể có 2 mem của CLB HN tham gia trong đó có cả Chjp :53:
    tình hình là zu và anh Kiên có tính là mình sẽ đi cafe giao lưu nhẹ nhàng với mọi người để các mem đợt trước ko đi đc đợt này có thể giới thiệu làm quen nhau :5: rồi sau đó tầm 11h30 chúng ta sẽ đi ăn trưa tại Cà Kê Quán :41: và sau khi ăn trưa xong thì có đi tăng 3 ko sẽ do mọi người biểu quyết lấy số đông nhé ...
    ai có ý kiến gì khác ko ạ
  2. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

Mình bổ sung thêm, lúc đầu chỉ bàn với zumi dự định sẽ ra thẳng Cà Kê Quán, nhưng như vậy sẽ có người đi trước người đi sau, với lại như zumi nói ở trên vì có người ở HN vào, với lại sẽ có thêm nhiều người mới nên mình định sẽ ra cafe giao lưu chừng 1 - 2 tiếng thì mình tập trung lên quán luôn.
  3. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Lại Điểm hẹn SG hả anh ?
  4. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

Có lẽ a sẽ đi tìm 1 quán cafe khác, Điểm hẹn đi mãi cũng chán, nếu ko có thì mới quay về nơi chốn ấy :D
  5. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Anh chọn quán nào dễ tìm ấy . Em ko rành đường SG cho lắm :4:
  6. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

7. zDracule Mihawk

zDracule Mihawk Member Chính Thức

ở đâu cũng được miễn là được gặp anh e và nhậu là ok ^^
  8. xXxToNixXx

xXxToNixXx Thành Viên Mới

mình cũng ở thành phố nhưng chơi tại s56 nhưng có nguyện vọng giao lưu cùng ae , ko biết có được hem
  9. kumiko

hoan nghênh bạn :4:
  10. Tân Thế Giới

Tân Thế Giới Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri Hải Tặc Bền Bỉ-CCT Chuyên Gia Rắc Thính CCT-Người Có Tiền

bi gio moi biet co clb tphcm cho minh 1 ve nha. minh ben s42
  11. HuyetKiemMa

HuyetKiemMa Thành Viên Mới

Theo mình , để dễ nói chuyện với nhau , nên tìm nơi nào thoải mái , yên tỉnh , thì anh em nc sẽ vui hơn , nên ra khu công viên Or ngoại thành , rồi ăn trưa ở đó , hương đồng gió nội :60:
    kumiko and (deleted user) like this.
  12. JuanZhao

JuanZhao Thành Viên Mới

Sao out mà toàn trúng ngày mình đang ở quê thế này... TT
  13. Will Kent

Will Kent Thành Viên Mới

dự thảo xong nhớ có 1 post lịch trình cụ thể nhé :D
  14. ZingmeMr0

ZingmeMr0 Thành Viên Mới

cafe võng đi bác Kiên ơi :9:
  15. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Nghe nói 14/7 có sự tham gia của NPH tiến hành ra mắt câu lạc bộ . Sẽ có Code và các minigame có thưởng .
  16. mayniugio

mayniugio Thành Viên Mới

rồi đúng đợt đang ngèo :(((
  17. Valkyria

Valkyria Member Tích Cực

Nói chung Hội Phó, Hội Trưởng okie thì anh em okie chỗ nào cũng dẫn tới ăn uống!
    ủa mai là 14 rùi còn dự kiến ko Kumiko?
  18. kumiko

dạ xac dinh la ngày 14 luôn rồi a:D vài bữa nữa a Kiên sẽ up kế hoach chi tiết :D
  19. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Hic, khi tối đang nc thì mất mạng chán như con gián :((
  20. kumiko

thảo nào thấy im thin thít và lặn mất tăm :69: