Danh sách chia cụm tham gia hoạt động Cây Ác ma Năm Mới

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi nuns2koi, 3 Tháng một 2014.

1. blue_moon

blue_moon Thành Viên Mới

Uí được mừng tuổi sớm :emo.s2u.vn_000: . Post này mình viết khá muộn dù đã muốn chia sẻ ý kiến lâu rồi. Tết sắp tới:54:, Nỗi buồn của anh em FA lại như nhiều thêm.:12: Mình biết mình k0 thể nào biết được nội bộ NPH.k0 biết được suy nghĩ của họ.Mình chỉ có thể nói suy nghĩ của mình thôi.Mình muốn anh em bạn bè nó quay về cùng nhau ganh đua chém gió như ngày xưa.Âu cũng là mong muốn NPH muốn người chơi quay về "Nhiệt huyết hải tặc".Những người yêu OP còn rất nhiều.Và họ nói với mình " OP thì còn lâu tôi mới chán nhưng game thì tôi không thể níu kéo nổi". Mình k0 phải nạn nhân và cũng k0 tham gia vụ Bug code hay sập cửa Zingme đầu năm. Nhưng mình hiểu cảm giác của họ.Họ là người chơi với NPH họ là khách hàng.Họ đáng được tôn trọng hơn những j mình thấy. kêu gào trên 4rum,rủ nhau bỏ game.NPH đã làm j cho họ? Năm mới xứng đáng cho một khởi đầu mới.Mình chỉ mong có thể thay mặt mn góp ý với Mod ,rồi nhờ Mod nói với NPH. Sự thành công của game cũng là sự vui vẻ của gamer chúng mình. Mình xin cảm ơn Mod vì đã lắng nghe. Còn về code cho mình ^^ ơ ờ thì ... Inbox với Mod như nào thế? Mình trước nay chỉ lọ mọ vô 4rum xem chùa thôi ^^. Các bác giúp em chút NL cam em về Nuôi heo nhé. Cảm ơn các bác ạ ^^
  2. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

bạn ấn vào tên mod sẽ có cái gửi tn riêng nhé.... chúc bạn khủng ơn để vượt map chơi free thì vượt máp cực kỳ đau đầu.. giống mình :1:
  3. KenNy_Tuan

KenNy_Tuan Thành Viên Mới

Trong khi hoạt động còn đang diễn ra, nếu mình dùng điểm tích lũy mua vật phậm thì điểm tích lũy xếp hạng có bị trừ không mod?
  4. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

ko bị trừ bạn nhé.
  5. blue_moon

blue_moon Thành Viên Mới

À. Không cần phải thế đâu =]]~ Cái hồi chơi từ 80 đến 100 mình hãm lv cày sâu mà. Nên bây giờ cứ lên lv nhận phó bản là clear thôi. K0 chút khó khăn j. đánh đứa nào là đứa đấy phải nằm xuống. kể cả Oar và Moria cuồng nộ =]]~ chẳng mấy hi phải xếp đh đánh đến lần thứ 2:78::78:
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Tự tịn nhỉ. check mail dùm mod nhé gửi code rồi đó.
  7. UchihaMadara

bạn chơi s60 ah ??? uhm ghe nhỉ =.=" mình chật vật vip 3 mệt quá :(
  8. 1shot1kill

1shot1kill Thành Viên Mới

1 nhân vật có thể đổi đc 2 trái tri thức = dial ko hở các thím, thấy phần thưởng top 100 có cả trái tri thức.
  9. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

mod ơi mình nữa mình cũng nuôi heo.
  10. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

không bạn nhé
  11. blue_moon

blue_moon Thành Viên Mới

K0 .Mình chơi S5 ACE cơ. Mình đã mất rất nhiều thời gian vì mình k0 cày cấp.Nôm na như kiểu dưới cấp nhưng ngang cơ tụi lv trên ấy.
  12. UchihaMadara

kinh phết nhỉ thế là chơi từ mấy s đầu rồi =.="
  13. oigioioi

oigioioi Thành Viên Mới

Hoalq vẫn đua top cơ ah. Chắc lấy điểm cống hiến thôi chứ, trái ác quỉ full rồi còn j. Mong bác gắn bó dài dài, bây h nhiều top nghỉ game quá, hình như Blue cũng mới nghỉ game thì phải
  14. ColorLife

ColorLife Thành Viên Mới

Event AQ này không có nạp thẻ ăn code như event trước ah? Có thêm cái event ăn code thì sẽ thu hút nhiều người nạp thẻ hơn. Mod đề xuất xem thế nào.
  15. Soleil

Soleil Member Tích Cực

Chia 6 cụm thế này còn đỡ chứ 3 cụm như lần trước thì ...
  16. cbMOUNTAIN

cbMOUNTAIN Member Tích Cực

chia cụm kiểu này ít người đua top lắm
  17. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

trái chốn chó k dc r T.T
  18. buns72

buns72 Thành Viên Mới

19. kimtruc99

kimtruc99 Thành Viên Mới

hì hì
  20. kimtruc99

kimtruc99 Thành Viên Mới

oke h