[Event - 3 - P1] Show hình bảo vật Công

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Aiyano, 8 Tháng mười 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

bạn ơi, hình này quá nhỏ, các mod ko thể thấy đc chữ trog bảo vật của bạn ... nên hình này có khả năng bị loại đó nha bạn ++
  2. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

3. jfajfak

jfajfak Thành Viên Mới

+ nick diễn đàn: smartS2T
    + tên nhân vật ingame: Zing.s59
    + hình bảo vật: 11.jpg
  4. jfajfak

jfajfak Thành Viên Mới

+ nick diễn đàn: smartS2TT
    + tên nhân vật ingame: Zing.s59
    + hình bảo vật: 11.jpg
  5. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

_ đầu tiên, bạn mở game VHT lên, vào nick của mình để chụp ảnh bảo vật lại (nhấn cùng lúc nút fn + prt sc để copy hình ảnh bảo vật hiện trên màn hình), sau đó paste ảnh vào paint, rồi lưu lại.

_ Sau khi đã lưu hình bảo vật vào máy tính của bạn, bạn truy cập trang http://upanh.com/ này , rồi up ảnh lên trang này.

_ Sau khi up ảnh thành công, bạn bấm vào ảnh và copy dòng "Link trực tiếp" của ảnh rồi paste vô khung bài viết của bạn.

_ Nhấn nút "xem lại bài viết" để kiểm tra xem ảnh đã hiện lên chưa. Tất cả ok thì nhấn gửi bài :)

(lưu ý, sau khi chấm bài 1 số bạn, mình nhận thấy, tuy ảnh đã up lên nhưng bấm vào xem thì lại quá bé, ko thể thấy chữ trog bảo vật!++ nên khi bạn up đc ảnh rùi thì nhớ nhấn vào xem thử xem hình nhìn có thấy rõ các dòng vc, tc, mc ko nhé! để mod ko phải loại bài của bạn ++)
  6. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

7. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

hình của bạn hợp lệ rùi ha bạn ^^ miễn sao có ít nhất 2 dòng vc như trên hình là ok :)
  8. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

Event 3, phần 1 đã kết thúc! Trong hôm nay mod sẽ công bố danh sách phát thưởng. Đến 10h ngày 12/10, event 3 phần 2 sẽ diễn ra tiếp tục! mọi người theo dõi và ủng hộ tiếp nha ^^
    Thân
  9. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Hình ảnh của bạn cũng rõ. Mình sẽ tặng bạn một code để khích lệ. Lần sau cố gắng post đúng nhé.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.