VHT [EVENT] HÓA THÂN ONEPIECE

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Admin 568Play, 2 Tháng ba 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Monsterr

Monsterr Thành Viên Mới

Mình muốn hóa thân thành Sanjj để nấu đc những món ăn ngon cho bạn bè, người thân thưởng thức
    For 8/3: Chúc các bà chị cũng như những người cô có một ngày 8/3 vui vẻ, ngày càng đẹp gái ( cho đời bớt FA), và luôn có nhiều niềm vui , tràn đầy hạnh phúc trong cuộc sống <3 <3 .
  2. Keita

Keita Member Tích Cực

1. Trafalgar Law
    2. Chúc bạn gái tương lai của tui thật xinh đẹp và duyên dáng (xuất hiện mau mau lên để tui còn cua nữa) :D
  3. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

mình muốn hóa thân thành Brook vì luôn làm mọi người vui vẻ bằng âm nhạc... và còn mạnh mẽ để bảo vệ những j mình thương yêu.

Nếu thế giới không có đàn bà
    Hàng tỉ đàn ông sẽ chết già
    Ai làm đối tượng cho ông ghẹo
    Khi có cô nào õng ẹo qua
    Ai sẽ thay ông gánh việc nhà
    Quạt nồng ấp lạnh ai chu tất
    Nuôi cả đàn con cũng chẳng la
    Thì các ông ở đâu mà ra
    Mồng tám tháng ba ông nên nhớ
    Mang tặng mỗi bà một đoá hoa.

Nhân dịp 8.3 chúc các chị em phụ nữ luôn luôn trẻ... khỏe... xinh tươi...và hạnh phúc.
  4. Sog3king

Sog3king Member Chính Thức

1. Mình muốn hóa thân thành Sanji để nấu những món ngon cho gia đình
    2. Nhân ngày 8 tháng 3, xin gửi tặng những lời chúc tốt đẹp nhất đến các bà, các mẹ , các cô. Chúc mọi người một cuộc sống hạnh phúc và tràn đầy yêu thương <3 <3 <3
  5. MOZ

MOZ Member Tích Cực

Mềnh là mềnh muốn trở thành Absalom, (giấu mặt) thỉnh thoảng tàng hình đi giúp đỡ mọi người, nhất là chị em phụ nữ...
    Chúc toàn thể chị em phụ nữ cả nước 8/3 vui thị vẻ
  6. Dragon99

Dragon99 Member Tích Cực

1. Nếu có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì tôi muốn hóa thân thành Trafalgar Law, vì khi đó tôi có thể phẫu thuật bất tử cho người mình yêu quý nhất!
    2. Cám ơn Mẹ, đã sinh ra con và nuôi dưỡng con cho đến ngày trưởng thành. Cám ơn Mẹ, về những tháng ngày nhọc nhằn đã làm lưng Mẹ còng xuống, đôi mắt mẹ thâm quầng vì những đêm không ngủ, về những nỗi buồn lo mà Mẹ đã từng âm thầm chịu đựng suốt 26 năm qua.... Con chúc Mẹ của con mỗi ngày đều vui vẻ và sống khỏe, con yêu Mẹ nhiều.
  7. taolathanh

taolathanh Member Chính Thức

mình muốn hóa thân thành marco
    vì marco biếng dạng phượng hoàng rất đẹp
    chúc các cô các chị em trong game vht có 1 ngày 8/3 hạnh phúc
  8. ASL

ASL Member Chính Thức

9. xxMrViPxx

xxMrViPxx Member Tích Cực

- Muốn hóa thân thành Luffy, vì có nhiều người yêu mến và vì Luffy là người sống rất tình cảm.
    - Năm nay ngày 8/3 chúc các bạn nữ: Hay ăn chóng béo-Tiền nhiều như kẹo-Tình chặt như keo-Dẻo dai như mèo- Mịn màng trắng trẻo- Sức khỏe như heo.
  10. warking

warking Cao Thủ Forum

+Muốn hóa thân thành nhân vật râu đen. Vì râu đen có trái hút gái ::beauty::.
    + Mồng 8-3 chúc các chị em vui vẻ với người yêu nếu đẹp mà chưa có để mình giúp cho có ::big_smile::.
  11. ASL

ASL Member Chính Thức

mình sẽ chọn hóa thân vào Zoro mình thich trở thành 1 kiêm sĩ
    Nhân ngày 8/3 chúc chị em
    Trẻ trung như heo sữa
    Bốc lửa như heo hơi
    Chịu chơi như heo nái
    Hăng hái như heo con
    Sắc son như heo đất
    Đủ chất như heo thịt
  12. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thua =))
  13. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Muốn hóa thân thành bố già vì bá đạo
    Chúc chị em ngày 8/3 vui vẻ , hạnh phúc, xinh đẹp.
  14. acongadayroi

acongadayroi Member Chính Thức

Muốn trở thành Boa Hancock để đỡ phải đi tán gái, lại ko sợ FA.
    Chúc tất cả phụ nữ nói chung và các nữ game thủ VHT nói riêng hạnh phúc trong cuộc sống. Tất cả các bạn đều xứng đáng được hạnh phục, vì các bạn đẹp. Còn nếu bạn nào chưa hạnh phúc thì inbox tớ nhé. <3
  15. k01b1t0

k01b1t0 Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

1. Muốn được trở thành Enel vì thích trái sấm sét
    2. Chúc toàn thể phụ nữ ngày 8/3 vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc
  16. royangel

royangel Member Chính Thức

1. Muốn được hóa thân thành ZoRo,vì anh rất ngầu
    2. Chúc chị em phụ nữ 8/3 vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình
  17. panzerhn

panzerhn Member Tích Cực

-Mình muốn được hóa thân vào nhân vật Chopper nhất vì Chopper hài hước vô lo vô nghĩ như trẻ con đặc biệt lại được tụi con gái như Robin vs Nami đặc cách cho tắm chung suong.Hiha
    - Lời chúc 8-3 :
    Hôm nay mùng 8-3
    Chị em sắm sửa đi ra đi vào
    Trên tay 2 củ su hào
    Loanh quanh không biết củ nào to hơn
    -Mùng 8-3 chúc chị em khoẻ mạnh sống lâu.Năm nay năm con gà, gà có nhiều loại gà: gà rù gà ri gà đồi. Chúc chị em khoẻ như gà trọi.Hiha
  18. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

1. hóa thành law :3 :3 tạo room rồi abcxyz gì gì cũng được :D :D ko ai làm gì dc mình cả
    2. mùng 8.3 chúc các bạn nữ nữ tính hơn, chăm chỉ show hơn cho ae bổ mắt
  19. Trần Huy Hoàng

Trần Huy Hoàng Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

1. Muốn hóa thân thành mr2 để luôn bảo vệ bạn bè người thân và nhương người yêu thương nhất <3
    2. nhân ngày mùng 8/3 chúc chị em phụ nữ luôn vui vẻ hạnh phúc ngày càng xinh đẹp và đừng kì thị giới tính thứ 3 ahihi
  20. cakhokhet

cakhokhet Member Tích Cực

- Mình sẽ hóa thân thành Ain trong moive Z. Như vậy mình có thể giúp Robin quay lại tuổi 18 và ngắm nami loli mỗi ngày :"
    - Thôi thì nhân ngày 8/3 sắp tới chúc các chị em thêm tuổi mới nhưng không già đi :))
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.