event lời thú tội

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi no1_DN, 6 Tháng năm 2013.

?

bạn thấy bài viết của mình thế nào

1. HAY

60.0%
  2. CHƯA HAY

40.0%
Multiple votes are allowed.
Moderators: Vinci
  1. no1_DN

no1_DN Thành Viên Mới

- Tên event: Event Thú Tội
    -Nick diễn đàn: no1_DN
    khá là buồn ngủ, nhưng cũng cố ngồi viết vài dòng tham gia event
    thực sự thì cũng không phải là lời thú tội gì . Đơn giản chỉ là 1 câu chuyên cười ra nước mắt của mình :24::24:
    tối nay là ngày lĩnh thưởng đấu trường,như mọi khi mình cố gắng ẵm 1 slot may mắn :6:
    cẩn thận ngay cả khi săn boss, mình vẫn giữ nguyên trận hình pk để tránh bị out khỏi hạng mm:71:
    và rồi cuối cùng giây phút cận kề 22 h 00 cũng đã tới gần, đột nhiên mình buồn đi vs mới cay :31:
    tuy đã rất cố gắng chịu đựng cho đến phút cuối nhưng rốt cục đó là điều bất khả thi , mình đành phó mặc cho số phận khi đồng hồ cách mốc 22 h 00 đúng 2 min:75:
    rốt cục cao trào vẫn chưa dừng tại đó,trong khi ruột gan đang lộn hết cả lên thì khi mình rờ tay vào cuộn giấy thì nó chỉ còn cái lõi :66: còn j đen hơn =))
    bằng cách xử lý "chuyên nghiệp"cuối cùng thì mình cũng thoát khỏi đó:33: và vui mừng hơn nữa khi hạng m vẫn thuộc về mình :25:
    thật là 1 kỷ niệm hài đáng nhớ :61:
  2. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

event thú tội mà sao thấy bài viết của bạn lại mang hơi hướng khoe hàng trá hình :33: dùy sao cũng vote cho bạn 1 phiếu khích lệ vì mất công tham gia, biết đâu bạn lại có giải nhỉ :61:
  3. no1_DN

no1_DN Thành Viên Mới

thì mình nói ngay từ đầu là "thực sự thì cũng không phải là lời thú tội gì . Đơn giản chỉ là 1 câu chuyên cười ra nước mắt của mình " , thấy vui vui thì share thôi chứ chả có ý j
  4. no1_DN

no1_DN Thành Viên Mới

mải mê viết quên cả làm theo mẫu tham gia :59:
    ae vào nhận sét cho điểm nào:79:
  5. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

cho bạn 10 điểm, còn thang điểm mấy thì hỏi mod :D
  6. Gia_Hy

Gia_Hy Member Tích Cực

:emo.s2u.vn_107: ủng hộ phát cho co phonbg trào nào
Moderators: Vinci