event thú tội

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi kumiko, 6 Tháng năm 2013.

?

bạn thấy bài viết này thế nào

1. hay

5 vote(s)
    71.4%
  2. chưa hay

2 vote(s)
    28.6%
Moderators: Vinci
  1. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

event thú tội
    nick diễn đàn : kumiko
    cái điều mà em muốn nói với mọi người ở đây là em vừa viết một bài rất dài và xúc tíchhhhhhhhhhh và bị dis mạng mất hết là lá la :20:
    điều thứ 2 là em viết bài viết này để mong nhận đc code :32:
    thôi vào đề :))) em ước gì em không phải là một song tử
    Nếu em k là 1 Song Tử, em sẽ chẳng phải đấu tranh từng giờ, từng phút với chính bản thân. Em sẽ k phải chịu những cơn đau và day dứt của vết thương mâu thuẫn... và vì thế, e cũng k cần 1 người có thể giữ em là chính mình...
    .
    Nếu em k là 1 Song Tử, em sẽ chẳng cần tự lừa dối mình rằng, em đã quên anh !
    .
    Nếu em k là 1 Song Tử, em sẽ k phải đeo chiếc mặt nạ pha lê kia mà đóng vở kịch đời, em sẽ có thể phô bày 1 trái tim đã tan nát và bỏng rát như bao nhiu người khác, chứ k phải dưới 1 nụ cười thật tươi...
    .
    Nếu em k là 1 Song Tử, thì có lẽ em đã tìm đk 1 ng nào khác thay thế anh từ lâu rồi ! Song Tử khó tìm được 1 tình yêu đích thực, và khi đã tìm được rồi, bắt Song Tử quên đi người đó còn khó gấp trăm lần lúc đi tìm !
    .
    .
    Bởi em là 1 Song Tử, nên tâm hồn cô đơn cứ mãi loay hoay trong cái vòng xoay k lối thoát, cứ tự dằn vặt mình bằng trái tim và lí trí. Em mệt mỏi lắm rồi, a có biết k ?
    .
    Bởi em là 1 Song Tử, nên lun khao khát 1 người tri âm tri kỉ, 1 tình iu tròn đầy và mãi mãi bên em...nhưng người ơi, càng khát khao thì lại càng ko thấy, muốn giữ lấy mà chẳng với tới được...đành bỏ mặc cho cái chữ "duyên" cuốn mình đi...
    .
    Bởi em là 1 Song Tử, nên em đã nhiều lần phải từ chối tình iu, vì em k mún đánh đổi "sự nghiệp" mình đang có, và cũng ko mún đánh mất bản thân mình...vì khi iu thật sự, Song Tử k còn là Song Tử vô tư nữa !
    .
    Và...phải chi e sinh vào 1 cung khác...ổn định và sống sâu sắc hơn...có thể nào chúng ta sẽ k như bây giờ ? nếu em là 1 cô gái dịu dàng hơn, truyền thống hơn, zỏi tự nhiên hơn, k hời hợt nữa thì biết đâu mình đã có 1 "happy ending' rùi anh nhỉ ?!
    .
    Song Tử thì mãi là Song Tử, quên hay nhớ, nhớ hay quên chỉ là sự tương đối...vì điều tuyệt đối duy nhất chính là sự tương đối mà...
    .
    .
    "Em là gió, và gió cần tự do" !
    sexyshadow and (deleted user) like this.
  2. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

nghe quen quen giống trên mật ngữ 12 cung hoàng đạo vậy tông túa :12:
  3. Frankie88

Frankie88 Thành Viên Mới

Nội dung chả có gì liên quan tới tiêu đề, không khác gì Spam nhảm cả.:76:
  4. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

sao lại ko liên quan hả bạn?? Mình thấy dù sao cũng là 1 lời tâm sự của 1 người con gái mà. Hoàn toàn phù hợp với event, thâm chí còn rất cảm động
    kumiko and (deleted user) like this.
  5. Frankie88

Frankie88 Thành Viên Mới

Thế tên event là tâm sự hay thú tội.:41:
  6. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tham gia cho vui .. thấy ý kiến định ko cmt rồi nhưng thấy bạn này toàn trông mặt bắt hình dong /:) nên phải nói .. đọc kỹ event của ad Chjp chưa bạn nếu chưa đọc thì đừng tham gia haz .. đó là cái tên còn nội dung chính nè
    Nội dung chính:
    - Các bạn sẽ viết 1 đoạn chia sẽ ngắn về những lỗi lầm, những bí mật, cũng như những điều mọi khi ta không dám thổ lộ cùng ai.
    - Các bạn viết bài ngay tại topic event.

" ko dám thổ lộ ...." đọc đc dòng này ko ... nực cười :-j
  7. kumiko

có hả :-o zu chưa đọc chỉ là zu nghĩ ròi viết xong rồi tham khảo những gì có ở song tử thôy :-o
Moderators: Vinci