[event] Vua Hải Tặc và Tôi - tràn ngập lì xì! - nhi1985

Thảo luận trong 'Vua Hải Tặc Trong Tôi' bắt đầu bởi nhi1985, 18 Tháng một 2017.

1. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

#2016VHTVaToi
    Ohayo minasu~ gút mo ninh anh chị em hải tặc. Lời đầu tiên xin gửi lời chúc sk tới mọi người. Tiếp đó xin trân trọng giới thiệu mình là 1 mem nhọ vl của cctalk, fan page và cả diễn đàn này nữa. lí do sẽ trình bày ở dưới.
    2016 sắp đi qua cùng với bao cung bậc cảm xúc. Vui có buồn có... đại khái là hỉ nộ ái ố đều có đủ. vào tầm tháng 6,7 thì mình bị bệnh nặng (lao màng phổi) đang từ 1 thằng như thế này
    [​IMG] (mình là thằng đứng dưới đất)
    thì bụp 1 cái mất khoảng chục kg mất hết sức lực các kiểu luôn. sức khỏe có thể nói là ở mức tối thiểu thế mà thần kì làm sao ( à quên lúc ốm là đang ôn thi) đến lúc thi mình vừa chữa xong bệnh mà lại còn đỗ vào trường khá ngon: Kiểm sát :D công nhận là quá may. vui vl ra :)
    Tuy nhiên thì có được cũng phải có mất. Đầu tiên là tỉnh tò bị tạch zzzz nên ra là giờ vẫn ế tiếp đến là tham gia mấy event mang tính hên xui cao của 3 trang thì chả bao h đc :( bù vào đó thì do chán nên là mình mới bắt đầu cày vua hải tặc (trước đó hồi cấp 3 lũ bạn đã rủ chơi mà xong chán lại bỏ) vào s.164 loanh quanh 1 hồi thì chui vào CH OP.war (chỗ dấu chấm là trái tim đó mà ko biết làm tim ntn -_-) làm quen dc với nhiều người mới mặc dù là bạn ảo nhưng mà thực sự là rất vui nhưng cuộc vui nào rồi cũng có lúc tàn được 1 thời gian thì CH tan rã nguyên nhân là do CH toàn người già. Bỏ ae để đi tìm bạn đời. Nghe nói CH mình trước mạnh lắm cái sv đó là toàn đánh nhau với Nato tranh top 1 mà giờ tan tác còn 3,4 thằng abc nhau qua ngày :))) thôi thì dù sao cũng cảm ơn ae đã đem lại niềm vui cho con tim lạnh "rá" này haizzz
    Cảm ơn ae đã ngó qua cái topic này. tuy mình ko đẹp trai như mấy mod cũng chả xinh gái đc như @@DD CôNươngnhưng mà ae like share mạnh ủng hộ mình kiếm cái code cho đỡ xui năm mới nhá :D :D
    javan4, Phin, Tanner and 2 others like this.
  2. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đẹp trai như mod =)) :pde36:
    Câu nói tếu nhất ngày.
  3. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

ôi có nhắc tới mình nữa cơ ::adore::
  4. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

hót gơ::beauty::
  5. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

nói nhỏ thôi nói thế để tụi nó vô like với cmt đó :))
  6. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

hót gơn có tiếng :)))
  7. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nhìn cơ cũng thấy cưng phết :pde31::pde31:
  8. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

cưng là sao ::adore::::adore::
  9. Sabo95

Sabo95 Member Chính Thức

10. cunbepcoi

cunbepcoi Member Chính Thức