VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod Hime ơi big ev tuần 1 mình xin ph 500k có mảnh lưu thủy, 1m có độc sa, 2m có lăng kính. Code có mảnh ngũ lôi, mảnh bản vẽ thần bí, mảnh hành phong, dực hổ.
    Tuần 2 ph 1m có mảnh bản vẽ thần bí, 2m có túi haki cao cấp, 3m có 15 mảnh dực hổ với báu 180. Code có lăng kính, mảnh bản vẽ thần bí, báu 180, độc sa nhé.
    Nếu t5 này big ev luôn k kịp set tuần 1 thì cố gắng giúp mình tuần 2 nhé Hime::adore::
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
    vuahaitac123456 thích bài này.
  3. DATTEBAYO

DATTEBAYO Member Tích Cực

Mod ơi tuần sau cho e xin mảnh Áo Choàng Vệ Vương vào GGHC với, em còn thiếu vài mảnh để có mặc ạ, e lv 16x ạ
  4. canhabc

canhabc Member Tích Cực

mod ơi thứ 5 tuần này cho e xin bán 500 điểm tranh bá trên biển trong giảm giá hạn chế với ạ,e cảm ơn
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  6. Hime

T5 tuần này mk chịu bây mk chỉ nhận góp ý cho t5 tuần sau
  7. SenjiMuramasa

SenjiMuramasa Member Tích Cực

Ad ơi có thể cho giảm giá hạn chế bán lại trái tim ác ma được không? Chứ kiếm được mỗi ở tổ đội chiến nên hiện h mình gần hết r` @@ mình bên s331 lv170
  8. bacLau

bacLau Member Tích Cực

lv 135 s603 mai add có thể bán điểm chiêu mộ hoặc chiến công được ko ?
  9. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod Hime ơi big ev tuần 2 ph 1m có mảnh bản vẽ thần bí, 2m có túi haki cao cấp, 3m có 15 mảnh dực hổ với báu 180. Code có lăng kính, mảnh bản vẽ thần bí, báu 180, độc sa nhé.
    Mod nhớ note lại tri ân, ph với code cho mình nha :cat10
  10. Hime

ok b
  11. Hime

r b góp ý 1 lần thôi
  12. tanjirokamado

tanjirokamado Member Tích Cực

Mod dễ thương ơi tuần sau giảm giá hạn chế cho mình xin bán mảnh nhiệm vụ SSR với lăng kính với nha::adore::
  13. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

lễ bao sau mình xin chiêu mộ + cá heo tinh linh bậc 1 với hime
  14. Fierce Teddy

Fierce Teddy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Tung Hoành Tân Thế Giới

Giảm giá tuần này với tuần sau đều bán 20 túi random haki đúng không mod, nếu không thì cho mình xin tuần sau bán 20 túi nhé :D
  15. tanjirokamado

bạn gì ơi cho mình hỏi like ở chỗ nào thế, mình tìm k thấy
  16. Fierce Teddy

Fierce Teddy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Tung Hoành Tân Thế Giới

số bài viết (comment) nhiều thì mới có tính năng like hay sao ấy bạn, còn bao nhiêu thì mình ko biết
  17. tanjirokamado

ok, thank bạn nha
  18. Hime

Ok b
  19. Hime

Cá heo tinh linh thiên phú 0,03 mà b sao vào lễ bao được
    Yunaaa thích bài này.
  20. Hime

Ok b