VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Banker598

Banker598 Member Chính Thức

sv 652
    lv 160
    Nhờ Mod xinh đẹp bán điểm tranh bá hay điểm chiêu mộ em lên Boa cái chứ thiếu quá rồi.Mời MOD ly trà sữa
  2. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod ơi set code og sau có mảnh hành phong với dực hổ nhé, cố gắng giúp mình, thanks Hime nhiều::adore::
  3. Joxker

Joxker Member Chính Thức

Mod ơi cho mình mua mảnh con dấu chính phủ thế giới trong shop GGHC với, Tên: JOKERX - S6654.tempo, Tks mod!
  4. HeadCutter

HeadCutter Thành Viên Mới

Mod ơi tuần này vẫn chưa có bán điểm Tấn Công Hải Quân đổi tướng cho lvl dưới 100 ah :((
  5. MONKY231295

MONKY231295 Member Chính Thức

Xin mảnh phổ lăng tuyết vào code tích luỹ mốc 3000 tuần tới với mod ơi
  6. MIMAWARIGUMI

MIMAWARIGUMI Member Tích Cực

Tuần sau code Og xin set 10 mảnh dực ở mốc 1m5 mod ơi::yes::
  7. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Mod Hime có thể set tuần sau vào giảm giá hạn chế trái nhộng tằm hoặc trái lốc xoáy được không ạ, em hiện tại level 172, server S547.Kobe. Em cám ơn mod trước ạ ^^.
  8. Aint

Aint Member Chính Thức

Mod ơi có thể cho ngày mai bán Công Huân trong giảm giá hạn chế k ạ huhu =((
  9. Joxker

Joxker Member Chính Thức

Mod ơi cho mình mua vòng đặc cấp trong GGHC với ạ!!! tks mod
  10. Dee1

Dee1 Member Tích Cực

ngóng mãi haki thường với vòng pet chính mà k thấy gì ::adore::::adore::
  11. Dee1

Dee1 Member Tích Cực

nhiều ae tầm này cũng đổi được pet 35box rồi, nghĩ mod nên set sớm cho ae còn dùng
  12. LongPP1306

LongPP1306 Member Tích Cực

OG đợt tiếp xin bộ báu 180 ở mốc 1m được không mod.
  13. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  14. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

chắc sắp tới mình đưa vào PH
  15. Hime

ok b
  16. Hime

ok b
  17. Hime

ok b
  18. Hime

sau ev đi b
  19. Hime

ok b
  20. Hime

bán 1k thôi b