VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Discussion in 'Thông Báo - Sự Kiện ' started by Hime, May 20, 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Oke nhé b
    akiragami likes this.
  2. Zeldris

Zeldris Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Siêu Tân Tinh Băng Mũ Rơm Shura

Cho mảnh Chiết Điệp Linh Hoa Phổ vô PH dc ko mod ?
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Oke b
    akiragami likes this.
  4. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Hime cute ơi nếu chưa có ai góp ý lễ bao thì lễ bao tới cho mình xin 3 haki đỏ, mảnh thần thạch công với mảnh nguyệt ảnh nhé =))
  5. Hime

Tuần này đang nguyệt ảnh nè b
    khongconten and akiragami like this.
  6. khongconten

Mình ăn rồi =)) tuần sau ăn code OG mới đc có 98 mảnh nên xin thêm =))
  7. Hime

Để tuần sau nữa đi b
    khongconten likes this.
  8. khongconten

Thanks mod trước =)), mà mod có bán được trái lá chắn trong GHCC không chứ mở xui quá không ra được trái nào
  9. Hime

Là do b đen thoi =)) chứ trái đó mở tỉ lệ cao là ra mà
    khongconten likes this.
  10. khongconten

Buồn lắm mod ạ =)) chơi từ giữa tháng 3 đợt tích lũy nào cũng ăn 10k vàng mà không ra được trái nào mod xem có bán được không bán giúp mình lv 127 =))
  11. Hime

Ok nhé
    akiragami likes this.
  12. ThatMorning

ThatMorning Member Tích Cực

Mod hime cho mình xin cái tố bất lương vào lại lễ bao tuần sau đê. Mình xin nốt lần này thôi:|Sẵn 1m code OG đưa 10 mảnh long hồn lại đi mod, 5 mảnh chả thấm mấy
  13. Nakamuri

Nakamuri Member Chính Thức

Mod ơi khi nào xong CAM sắp tới cho mình xin bán mảnh Con dấu chính phủ lv135 với nhé. Xin trước. Cảm ơn Mod
  14. Hime

Oke nha
    akiragami likes this.
  15. cachabac

cachabac Member Tích Cực

Mod hime cho mình xin điểm chiêu mộ vào GGHC đc k
  16. Hime

Điểm chiêu mộ tuần nào chả có b
    akiragami likes this.
  17. khacthinh

khacthinh Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4 Tân Tinh Đại Hải Trình

tuần này có trái phượng hoàng gghc k hime:(
  18. Hime

Mk cũng ko nhớ nữa
    akiragami likes this.
  19. Nakamuri

Nakamuri Member Chính Thức

Mod ơi cho mình xin mốc 1m phản hồi siêu lớn 10 mảnh long hồn như đợt trước được không.
  20. Hime

được b
    akiragami likes this.

Share This Page