VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. hanoisao1

hanoisao1 Member Tích Cực

dạ vaag vậy tuần sau có bán ko ạ :v tại e mới tích đủ vàng mua
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Oke nhé b
  3. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mod có thể set giảm giá tuần này, ngày nào cũng bán hộp haki cao cấp được ko? Mình đang cần mua nhiều, hoặc set giảm giá mua 1 lần đc khoảng 30 hộp cũng tốt. Thanks Mod!
  4. khacthinh

khacthinh Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4 Tân Tinh Đại Hải Trình

Hime ơi tuần náy GGHC có bán trái Spa k vậy?
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Tuần nào cũng bán b nhé
  6. Hime

Có b
  7. khacthinh

thứ mấy vậy ạ:(
  8. DungNgacNhien

DungNgacNhien Member Tích Cực

Chào admin ạ
    Em có id game là uocdeptrai
    Ingame là ĐừngNgạcNhiên top 1 s544
    Em có một số góp ý và nhờ admin xem xét ạ
    1. Là hôm thứ 7 tuần trước cả s544 trong shop giảm giá có bí kíp ma đạo sư bán mà 1 mình em ko thấy bán, ( cái này em hỏi all các bạn trong công hội thì đều báo thế huhu )
    Mà em lại cần mua cái bí kíp ma đạo sư trong GGHC quá huhuhu nên nhờ admin set giúp em bí kíp ma đạo sự vào giảm giá hạn chế tuần này để em được mua ạ . Tks ad
    2. Là admin có thể đề xuất cho mảnh thần thạch công vào code outgame nạp thẻ nhận code đc ko ạ
    3. Trong đợt phản hồi siêu lớn tuần sau admin có thể cho vest quý tộc vào ạ, đã lâu lắm rồi, 6 tuần nay chưa thấy cái vest nào xuất hiện ạ huhuhu
    Mình xin phép góp ý và cảm ơn admin đã đọc và duyệt ạ ❤️❤️
  9. Hime

Mọi thứ đều set được nhé b nhưng tuần này thì mk ko đổi được r
  10. khacthinh

Hime ơi Trái Spa bán vào thứ mấy vậy ạ:(
  11. DungNgacNhien

DungNgacNhien Member Tích Cực

Tks admin vậy mình chờ tuần sau ạ
    Hime thích bài này.
  12. Kingtiger006

Kingtiger006 Member Tích Cực

Trước Khi Mình Nêu Ý Kiến Thì Mình Xin Chào Mod Trước.
    Sau đây mình muốn Mod đưa thẻ ''Chuyển Chức'' Vào Giảm Giá Hạn Chế.Cũng mấy tháng rồi gần nửa năm rồi mình không thấy thẻ nữa . Mình cần chuyển nhân vật quá chơi mãi 1 con mấy năm rồi :)) mà cày chay nên chỉ có vàng để mua thôi .Thân Mod ::feel_good::::feel_good::::feel_good::::feel_good:::pde8::cat20:cat20
  13. Hime

Món này thì mk ko set vào gghc được b
  14. khacthinh

Hime có thể trloi giúp em trái Spa vào thứ mấy có bán dc k a...:(
  15. Hime

Ko nói được b
  16. Delllmee

Delllmee Member Tích Cực

Hime cute tuần sau set mảnh huynh đệ đồng tâm vô gghc nhh
  17. Hime

Ok b
  18. takalove96

takalove96 Member Tích Cực

code 1m mod set 10 mảnh lh tiếp nhé mod, sẵn xin dấu đỏ hoặc beri vào mốc 1m luôn ạ, tks mod
  19. Hime

Code mk ko set nhé b
  20. takalove96

takalove96 Member Tích Cực

Nhờ mod đưa ý kiến lên cấp trên ạ. tks mod