VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Mod cho em xin thời trang tô bất lương vào lễ bao tuần sau và full mảnh long hồn ở ph + OG ở tuần sau
    em xin CẢM ƠNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNN ♥♥♥
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Tổ bất lương h mình ko đưa vào lễ bao nữa còn code OG mk ko nhận góp ý
  3. shynn

shynn Member Chính Thức

ad ơi tuần sau bán chìa khóa cung điện trong gghc nha
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Lv bao nhiêu b
  5. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Thế phản hồi lễ bao thật nhiều trái log hồn nhá ad hi
  6. LiiSynn

LiiSynn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Hime ơi sự kiện hộp quốc khánh tuần này đã phải là lần cuối cùng chưa, tớ còn vài hộp lẻ mà ko muốn mở random, nếu lần cuối thì chắc farm đổi cái gì đó có ích hơn.
  7. Hime

Ok b
  8. Hime

Mình cũng ko chắc nữa mà chưa pai lần cuối đâu
    LiiSynn thích bài này.
  9. shynn

shynn Member Chính Thức

lv104 nha ad ơi s546
    Hime thích bài này.
  10. Hime

Mình tổng hợp những góp ý tuần vừa qua: trái dừng lại, ngọc tẩy luyện+trái tim ác ma lv130, mảnh máy bay chopper+xe tăng 5, tt tổ bất lương, exp ntố, báu 140, bản vẽ ảo ảnh, trái 7sao, chìa khóa cung điện lv104, mảnh long hồn.
  11. Thuyet

Thuyet Member Tích Cực

cầu mod cho 10 mảnh long hồn mốc 1m code OG đợt 3 tháng 8 và 5 mảnh ở lễ bao tuần sau, đang thiếu 14 mảnh sợ tuần sau có tổ đội chiến đánh không được::adore::
  12. Hime

Lễ bao tuần này mk vừa set long hồn r nên b đợi tuần sau nữa nhé, còn code OG mk ko nhận góp ý
  13. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

Ad ơi ph tuần sau mốc 2m cho tử tinh phách đi ad
  14. DungNgacNhien

DungNgacNhien Member Tích Cực

Admin ơi bạn cho thêm 10 mảnh trái nguyệt ảnh vào được không ạ ? Cám ơn admin nhiều ạ
    Còn phản hồi siêu lớn admin cho mốc để có Thời trang Thánh Y hoàng kim với ạ
  15. Hime

Thời trang này thì b mua gghc thôi nha
  16. Hime

Ok b
  17. SIEUANIVIA

SIEUANIVIA Thành Viên Mới

bán lăng kính cổ đại để lên trái cường hóa đi ad ơi lâu lắm rồi không thấy
  18. Hime

Ok b
  19. akiragami

akiragami Member Tích Cực

túi k.cương cổ đại hào hoa có set vào lễ bao được không Hime, nếu được thì tuần sau set cho mình nhé
  20. HoangCOVID

HoangCOVID Member Tích Cực

cho e hỏi mảnh lăng tuyết tàng phong phổ even sau còn ra tiếp ở PH ko ạ ? và nó có ra trong OG ko ạ