VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

xin mod tuần tới bán báu Sabo ở lv 166-170 nhé thanks mod
  2. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Hime ơi tuần sau cho mình xin ngọc tẩy luyện trang sức, với tim ác ma lv 130 nhé
  3. lieudinhan

lieudinhan Thành Viên Mới

cảm ơn bạn
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ngọc tẩy luyện tuần sau nữa nhé b, giờ mk ko edit kịp
    khongconten thích bài này.
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  6. khongconten

Ủa mình tưởng mod chốt vào cuối tuần và t5 tuần sau đó là có rồi
  7. Hime

Đúng r b mà mình chốt r đâu có edit được nữa thì những góp ý sau lúc mình chốt thì phải t5 tuần sau nữa chứ
  8. Gao1234576589

Gao1234576589 Member Tích Cực

Mod ơi. Mod có thể set xe cẩu choper b1 và ph hoặc mod xin sếp hộ mình xe cẩu choper vào code og đc k ạ
  9. khongconten

Vậy tức là nếu chủ nhật tuần vừa rồi mod chốt thì phải thứ 5 của tuần sau nữa mới có chứ không phải thứ 5 tuần này a
  10. Hime

Ẹc chủ nhật vừa rồi chốt là thứ 5 tuần tới có r b còn góp ý nào sau lúc chốt mới là tuần sau nữa
  11. Hime

Hẳn 1 con xe chopper bậc 1 thì ko set được b, mảnh lệnh bài mk set nhìu r mà. Còn code OG mình ko nhận góp ý nha
  12. DungNgacNhien

DungNgacNhien Member Tích Cực

Yêu admin nhiều nhiều ạ
  13. khongconten

=)) do mình tính theo lịch thứ 2 là tuần mới sr mod, tuần sau nữa set giúp mình nhé thanks mod
  14. shynn

shynn Member Chính Thức

sự kiện 2-9 phản hổi xin vest quý tộc với lại tt siêu cấp như đợt tết nha ad Hime ơi <3
  15. Hime

Hên xui b
  16. shynn

shynn Member Chính Thức

ad ơi ráng cho xin 2 cái đó nha chứ lễ tết mới ráng nạp full mốc :((
  17. Hime

Túi haki cao cấp trong gghc tăng số lượng nha các b
    akiragami and khongconten like this.
  18. hanoisao1

hanoisao1 Member Tích Cực

o sao mod bao tuan nay ban manh huynh de dong tam ma k co vay :(
  19. Hime

Ẹc vừa mới ngày đầu tuần mà b -_-
  20. lieudinhan

lieudinhan Thành Viên Mới

mod cho hỏi mình muốn thời trang tố bất lương thì làm cách nào ? trong hoạt động thương thành k có