VHT [HƯỚNG DẪN VÀ NHỮNG TRƯỜNG HỢP ] Những câu hỏi thường gặp khi chơi VHT

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Belinda, 17 Tháng một 2021.

1. Meomeomeok

Meomeomeok Member Tích Cực

2. dophin

dophin Member Chính Thức

sever 602 acc: dophin106 Nhân vật Cherry không nhận được vàng của sự kiện: Kế hoạch trưởng thành.
    đề nghị add kiểm tra lại
  3. Zicky

Zicky Member Tích Cực

Ad cho mình hỏi cái, mình bị cái copy paste vào game nó chỉ hiện cái ô vuông thì làm sao để chỉnh vậy?
    Mỗi lần nhập code toàn đánh tay phiền quá :D
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Copy paste bằng chuột đi, ko dùng đc phím tắt đâu
  5. Zicky

Zicky Member Tích Cực

ok Tks
  6. jolyne

jolyne Thành Viên Mới

ad cho hoi gio e ko nho sv ma e da choi thi lam sao tim dc de ma choi day aj
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Dò từ từ thôi chứ ko có cách nào đâu. Nếu bạn bỏ tầm 1 năm thì có thể acc bạn đã xóa nhân vật. Nếu acc mà ko mạnh quá thì chơi sv mới luôn đi
  8. phong23

phong23 Member Chính Thức

mọi người cho em hỏi, ngọc thạch quang sát, vũ trang... là dùng để làm gì vây?
  9. Belinda

Dùng để nâng tướng sau này lên 125 mới dùng đc
  10. KANGHT

KANGHT Thành Viên Mới

Mod cho mình hỏi thu thập đủ bản đồ và nl tinh bàn Song Diệt rồi thì đổi ở đâu để mở tinh bàn...và có cách nào kiếm đồ phổ cho main ngoài đấu giá ra ko?
  11. Belinda

1. Để ghép tinh bàn diệt cần 50 bản đồ kho báu diệt và 20 sổ tay sw
    Để ghép tinh bàn song cần 50 bản đồ kho báu song và 20 nhật kí công hội

2. Cách lấy phổ
    - Mua trong gghc
    - Code og
    - Mở báu vật thần bí
    - Đợi big ev r farm.
  12. KANGHT

KANGHT Thành Viên Mới

Ý mình là đã mua đủ nguyên liệu nhưng ko biết ấn vào chỗ nào để ghép ý ạ
  13. Belinda

Bấm vào quyển sổ mà ghép nó vào, còn muốn sử dụng đc thì phải mở hết các tinh bàn trc nó. Dễ thế mà kb thì sao mà chơi đc game ?
  14. Plutoo

Plutoo Thành Viên Mới

mod cho mình hỏi -1: nv tôn thờ hàng ngày làm ntn? Kích vào đi tôn thờ nó ra giao diện HD xong mù luôn :(
    -2: nv bắt cá alblue làm ntn? Mình thấy có báo chữ đỏ giới hạn lv nhưng đó là 5lv1 mà mình đã qua từ lâu.
  15. Belinda

-1 Cái tôn thờ hằng ngày là tôn thờ quán quân VGC liên sv nếu bạn dưới lv50 hoặc sv bạn chưa đc tham gia VGC liên sv thì chưa có đâu.
    -2 Bắt cá này là bắt cá để tăng cấp allblue kp là cái bắt cá để nuôi cá hằng ngày.
  16. tingting01

tingting01 Thành Viên Mới

S618 tingting01 không vào dc ad hỗ trợ em vs
  17. tingting01

S618 tingting01 load đến chuẩn bị vào map xong không chạy nữa mà vào sever đấy bằng nik khác thì lại vào được
  18. Belinda

Cố gắng vào vài lần là đc bạn ạ
  19. tingting01

em vào đi vào lại tới bây giờ vẫn vậy ạ. Em đăng nhập bằng tài khoản khác vào sever đấy thì lại vào dc trả hiểu sao luôn :((
  20. Belinda

Bạn nhắn tin riêng cho mình cái ID vs MK mình xem vào đc ko