VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi KaitoKid, 8 Tháng năm 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. KaitoKid

KaitoKid Member Chính Thức

Tình hình là thấy dịch vụ giao dịch của game khá hạn chế khi giao dịch gián tiếp qua mạng internet nên mình viết bài này để tránh những trường hợp bị lừa đảo do trước đây mình có chơi game Truy kích và cũng từng có 1 thời gian phụ giúp các ad trong những group buôn bán giao dịch acc. Xin phép các mod cho mình in đỏ 1 số từ. Rồi hãy bắt đầu nào:

Đầu tiên: là phải có một người uy tín trên diễn đàn đứng ra làm trung gian cho các cuộc giao dịch và mình nghĩ nên giao dịch qua facebook thì tiện nhất

Bước thứ nhất: là mình bán phải gỡ hết thông tin của acc sau đó đưa cho người làm trung gian để người trung gian đổi mk rồi check acc xem có đúng như những gì mà 2 bên mua bán thỏa thuận không?

Bước thứ hai: là người mua phải gửi card qua cho người trung gian và để tránh những trường hợp người bán nạp card xong kêu không nạp đc thì sau đây là hướng dẫn của mình để tránh tình trạng đó: sau khi người mua gửi thẻ qua cho người trung gian thì người làm trung gian hãy vào trang http://thecaosieure.com/home
    hãy tạo 1 tài khoản ở trang này rồi sau đó nạp thẻ vào tài khoản còn nếu thẻ người mua đưa nạp không đc thì là do đưa mã sai hoặc có ý lừa đảo rồi. Sau khi nạp thẻ mà người mua đưa vào thành công thì các bạn hãy vào mục mua thẻ điện thoại hoặc thẻ game tùy với người bán mua nhận thẻ gì. Với số tiền mà các bạn nạp vào tài khoản từ thẻ của người chơi thì các bạn sẽ có một khoản tiền tương ứng vào tài khoản và các bạn sẽ mua thẻ với số đó và thẻ sẽ được hiện ra cho các bạn rồi các bạn gửi qua cho người bán.
    Bằng cách trên sẽ tránh đc trường hợp người bán nạp thẻ đc nhưng kêu thẻ nạp không đc vì đảm bảo thẻ từ trang tcsr.com là thẻ mới.

Bước thứ 3: sau khi gửi thẻ cho người bán thì người trung gian hãy đưa cho người mua tk&mk của acc để họ tiến hành đổi mk và cài thông tin vào acc.

Lưu ý: các bạn nên kiếm những người có uy tín để làm trung gian để tránh trường hợp người mua mất tiền người bán mất acc :v. Vậy nên tốt nhất là mời các nhân vật có uy tín trên diễn đàn. Và các người trung gian nên lấy một khoản phí nhỏ từ 10k-50k coi như là lấy tiền hoa hồng hay trà đá và cũng như trả khoản phí mua thẻ [vì hình như mua thẻ trên trang tcsr.com sẽ tốn một khoản phí (cực nhỏ) để mua thẻ] vì chả ai rảnh mà làm trung gian không cho các bạn ::hell_boy::. Nhân tiện quảng cáo luôn dù mình không là nhân vật có tiếng trong diễn đàn nhưng các bạn có thể thuê mình làm trung gian ::byebye:: các acc từ 100k-300k với giá 10k-20k do mình làm ăn rất đảm bảo vì từng học việc ở các group giao dịch buôn bán acc ở game Truy kích còn với các acc giá cao hơn thì mình nghĩ nếu đc thì nên giao dịch atm (nếu bài viết này đc nhiều phản hồi tốt thì mình sẽ viết thêm bài về khoản gd atm ::big_smile::). Thanks for reading!
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Trung mà lấy phí chắc giờ mình cũng khá rồi ấy chứ nhễ,:cat7 à mà có ta rãnh làm trung gian miết này ( hok lẽ mình ngu ) @Zet
  3. KaitoKid

Nếu có hảo tâm thì cứ làm trung gian free hehehe
  4. KaitoKid

công nhận mới up mà đọc nhanh thế
  5. kakawa93

kakawa93 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

ai hảo tâm làm trung gian đê @FAIZ ông làm cũng đc :cat4:cat4
  6. KaitoKid

tui nè tui lấy phí rẻ thôi ::big_smile::
  7. KaitoKid

đọc xong thì like đi lấy động lực làm thêm bài gd = atm
  8. kakawa93

kqt atm đâu ::byebye::::byebye::
  9. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

:cat25 quan trọng là người trung gian nó sao đã :cat0
  10. haidangvn90

haidangvn90 Member Tích Cực

e muon mua bo code tich luy nap the voi hoat dong cho ben zing, ai ban o ha noi pm cho e. 01684051214
  11. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:cat0 vụ này trước cũng có rồi
  12. kakawa93

thanh niên đang trong post gd trung gian lại đi kiểu gd trực tiếp
  13. kakawa93

vụ gì thế anh(tò mò nên đừng nóng)!!
  14. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:cat37 không có gì hết
  15. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tại đơn giản ta làm cái này miết :pde4: đã tin tưởng người trung gian thì cần éo gì check trang nạp thẻ.
  16. kakawa93

chuẩn ::bye::::bye::
  17. haidangvn90

haidangvn90 Member Tích Cực

co ng doc duoc la tot roi ban ah. :D
  18. KaitoKid

@@LeeUmi nếu như thằng bán acc nó mạp card đc xong kẻu thẻ nạp roof nó nạp không đc thì sao?
  19. Nguyễn Hiền

Đã bảo tin tưởng trung gian thì phải giao lun cho trung gian nạp.hoá ra bên mua giao thẻ bạn test xong rồi đưa cho người bán tự nạp lun à??? Vậy bạn trung gian làm gì cho cực vậy. cái cần khi giao dịch trung gian là sự tin tưởng
    kakawa93 thích bài này.
  20. kakawa93

Chuẩn . CHo 1 like ::lay::::lay::::lay::onepiece6
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.