VHT [ Hỏi ] thú cưỡi

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi hieuphuthai, 13 Tháng mười hai 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. hieuphuthai

hieuphuthai Member Tích Cực

Các bác làm ơn cho em hỏi : em có 2 thú cưỡi nên đang dùng con mạnh hơn nhung con còn lại để phí quá, giờ phải dùng nó ntn đây. Mong các bác tư vấn
  2. Seo69

Seo69 Member Tích Cực

cưỡi con kia chán rồi thì đổi qua con này:pde36:
  3. The Unforgiven

The Unforgiven Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

con nào chả được bạn, nó + dồn mà, có tính riêng từng con đâu, cưỡi con nào đẹp thì cưỡi thôi =))z, chứ đâu có phân biệt đâu mà =))))z
  4. hoaian

hoaian Member Tích Cực

5. hieuphuthai

hieuphuthai Member Tích Cực

6. Lamaro

Lamaro Thành Viên Mới

Bác cho em hỏi thêm, Pet chính , Pet phụ Cộng dồn ntn ko? Hay chi được tính 1 con mình đang trang bị mà thôi
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Pet chính và phụ thì đeo con nào tính con đó - nhưng sưu tầm được nhìu con thì được cộng dồn 1 ít ở đồ giám pet
    Pet cưỡi thì thêm con nào cộng dồn con đó, đeo con nào cũng như nhau
  8. Lamaro

Lamaro Thành Viên Mới

Pet chinh voi Pet phụ sau khi nhận thưởng ở đồ giám Pet thì có nên vứt shop ko, để nhiều chật kho lắm, trừ mấy con quang vào Cam phải ko
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Cho nó chạy vòng vòng trong sân pet cho vui mắt,khi nào muốn vứt cam thì cho nó thành trứng lại
  10. Lamaro

Lamaro Thành Viên Mới

cảm ơn bác nhé
  11. The Unforgiven

The Unforgiven Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

hình như chỉ có pet chính thành trứng thôi đúng ko a nhỉ?
  12. Nguyễn Hiền

pet phụ lun.
    The Unforgiven thích bài này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.