hỏi về phần thưởng của đấu trường ?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi dungtols, 27 Tháng tám 2012.

1. dungtols

dungtols Thành Viên Mới

mình thấy trong đấu trường có 1 dòng xanh ghi số beri danh vọng và chiến tích rất nhiều
    + với time đến ngược để nhận thưởng

vậy mình muốn hỏi là số phần thưởng đó phát cho top 1 hay là phát chia đều cho tất cả mọi người

mình noob nên muốn hỏi vậy :D
  2. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Dòng chữ đó thể hiện phần thưởng BẠN nhận được khi kết thúc vòng đấu đó(hết giờ, 72h 1 vòng đấu) Hạng càng cao nhận càng nhiều. Ai cũng có phần.
  3. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Bổ sung thêm của Snow, phần thưởng đó phát vào 10h tối mỗi 3 ngày 1 lần, vì thế bạn cần chú ý sang ngày thứ 3 thì để dành lượt đấu trường, chờ càng gần đến h trao thưởng thì bắt đầu cướp hạng (nếu có thể):54:
  4. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

+ Phần thưởng đó 9 là phần thưởng bạn nhận được khi time màu trắng chạy đến 0h00' nhé ( ko chia cho ai cả, nó ghi sao thì bạn nhận được như thế )
    + Tùy theo thứ hạng mà bạn nhận được, mình ko biết mấy hạng khác ntn, nhưng top 1 là 50v berries,12k5 dv, và 7v chiến tích; top 2 là 45v berries, 10k dv và 5v chiến tích thì phải, cứ vậy mà giảm dần
    + Sau khi kết thúc đấu trường lúc 22h, 22h30 sẽ bắt đầu trao thưởng, nó sẽ xuất hiện 1 ô giải thưởng ngay kế bên mấy dòng nhận quà onl,, tầm bão , v.v ở phía trên 9 giữa màn hình