VHT hỏi về tính năng hội đàm miễn phí v9

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi AllGame, 29 Tháng năm 2016.

1. AllGame

AllGame Member Tích Cực

các vip cho hỏi tý em lên v9 thì có lên mở tính năng hội đàm miên phi k a. vs mở tính năng đó đk 1k lân hội đàm hay là 1k lần làm mới hội đàm a
  2. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

có nhé miễn phí 1k lần làm mới hội đàm nhưng bạn sẽ mất 10k vàng nhé ::angry::
    Ruler thích bài này.
  3. AllGame

AllGame Member Tích Cực

hội đàm về sau có tứong nào ngon k nhỉ bây giờ mình cấp 90
  4. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

k bạn ơi =)) trả thấy dùng đâu bỏ ra 10k vàng lấy full đồng đội r để lấy 48 vàng hằng ngày cũng đc
    Ruler thích bài này.
  5. Đậu Xanh S252

Đậu Xanh S252 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ko nên nhé bạn, đồng đội thì chỉ có kaku là xài tốt, sau thì chả ai dùng kaku đâu, perona, ryuma thì lại càng khắm :v
  6. mrdetien

mrdetien Member Tích Cực

ko nên mở bạn ơi,sau cũng chỉ hd lấy vàng nhưng lâu hồi vốn lắm :pde20:
  7. Ruler

Ruler Độc Cô Cầu Bại Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Chào bạn @AllGame mong bạn lần sau đăng bài nhớ đặt đúng tiêu đề giúp mình nhé! (Tham khảo cách đăng bài tại đây) :) Đây là lần thứ 16 bạn đăng bài mà không đặt đúng tiêu đề kể từ lúc tham gia. Nhắc bạn thêm cái nữa là tất cả bài đăng thì nên tập trung vô box Quán Rượu giúp mình nhé! Cảm ơn bạn đã đọc!
    :cat21
    Tanner thích bài này.
  8. Kiều Phong

Kiều Phong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

vãi cả lần thứ 16 @@ . mod xem được hay nhớ bài thế ::big_smile::
  9. Ruler

À, bạn vô home xem mục "Tìm tất cả các chủ đề bởi..." là bạn biết được người đó và hoặc nick mình từ trước đến giờ đã đăng được bao nhiêu topic lên diễn đàn mà. :D (không phải cmt nhé! :p)
    Kiều Phong thích bài này.
  10. AllGame

AllGame Member Tích Cực

đọc nhưng k hiểu cho lắm ::brick::
  11. Ruler

Cái này bạn có hiểu không ạ? Còn cái này thì bạn vô home của bạn click "Các bài đăng" kéo xuống cùng sẽ thấy dòng "Tìm tất cả các chủ đề bởi..." đó ạ! :D :p
    Mod mong bạn thực hiện đúng một phần nội quy box VHT ạ! Cảm ơn bạn đã đọc!
    :cat21