VHT [Hỏi] về taq và đường dame của main

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi Nh0ck4n, 7 Tháng mười hai 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Nh0ck4n

Nh0ck4n Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Em SV mới 8x main e sài vc + trái nhện và hố đen. (trong kho còn trái gin và trái tuyết quái).
    Các tướng dame phụ là nami và mr2.
    Các bác tư vấn e nên sài trái nào và liệu main vc có ổn không? Hay tc vẫn ngon hơn nhỉ? E thấy e yếu và thiệt quá::too_sad::
  2. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

hiện giờ thì main VC vẫn là xu thế, sắp tới có kid thì chưa biết thế nào. nhưng theo t thấy cấp cao chơi main VC vì có skill thường đánh all, mục đích là quét hết những buff máu giấy turn đầu. còn tầm cấp đó thay trận liên tục, ko cần chơi cố định 1 kiểu:pde14:
  3. ngoctuan

ngoctuan Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

hehehe chơi VC cungg tốt thôi ... thời đại Kid chỉ ứng dụng c
    chơi main cấp đó cung dk thôi . kid chắc chỉ thấm tháp với mấy bác top thôi , vơi bon menh chằng có tác dụng nhiều ... đã thử qua @@
  4. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

cứ 1 set VC, 1 set TC, 1 set MC, quất kiểu gì cũng đc:pde19:
  5. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

trước 8x xài mr2 vẫn mượt chán ::big_smile::
  6. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Yếu và thiệt là chắc do bạn nâng cấp kc yếu quá, lv 8x thì lấy main làm chủ đạo nâng VC vs TC sau này mới ưng theo cái nào thì theo, mr2 dùng VC nhưng đừng cường hóa vũ khí nhiều, giờ bạn nên nâng cấp cay trượng vs rèn thêm kc cho cây trượng của Nami áh
  7. Nh0ck4n

Main KC 62% vk max cấp. Nami vk max kc54 %. Leo tháp cảm thấy thọt so với main tc hay mc ::ah::
  8. gwenVN

gwenVN Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

main VC hiện tại là ổn nhất mà bạn, bạn nên xài griff -TQ và đeo nhện cho main..còn 1 slot kiếm thêm quả miễn dịch để tăng độ trâu bò ...Main VC vẫn là đường đi rẻ nhất cho các bạn chơi free và đầu tư ít
    Nh0ck4n thích bài này.
  9. Nh0ck4n

Cám ơn bạn nhưng mình mới lv89. Mà thấy sài quyền pháp bê đê chỉ dame đc 1 đứa. Đồng ý là pk khoẻ nhưng leo tháp thấy yếu nhiều so với tc. Mình đi tham khảo các SV cạnh thấy toàn lên tc. :pde86: Mình hơi khác người tí thì phải...
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.