[Hot]Thông tin đến bù + các hoạt động hấp dẫn khi liên thông

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Onepie, 14 Tháng ba 2014.

1. Tung14782

Tung14782 Thành Viên Mới

cứng

khá khen cho bạn. cmt cứng thế cần thận ko là mod cho band nick đấy
  2. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

theo tôi thì đền bù vậy cũng được rồi, dù sao thì cũng là free chứ chả bỏ time, bỏ vnd vào để kiếm. kim cương cổ đại thêm vào thì hơi vô lý, tại vì sv mới số người lên 95 để dung luyện còn ít, không lẽ lại đền bù cả cho mấy acc lv thấp, mà chỉ đền bù cho acc lv 95 >> thì chắc NPH cũng ko làm đc. Thôi các bạn cố gắng lên :emo.s2u.vn_091:
  3. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Mình nói ở trên rồi, các bạn cứ yên lặng chơi game đi, chả có cái quái gì xảy ra đâu, mấy cái nói trc bất quá chỉ để mọi ng yên tâm chơi game thôi chứ cái vẹo gì.Các bạn chả làm được gì đâu.
  4. hoangtq93

hoangtq93 Thành Viên Mới

xin được nhấn mạnh là 1 tuần onl, quà hằng ngày được tổng cộng 160 vàng nhé, 2 mũi tên TY cũng rất quan trọng
  5. Tahnah

Tahnah Member Tích Cực

cho hỏi, lv 88 chưa nạp thẻ có bị xóa nick ko :30:
  6. KenCii

KenCii Thành Viên Mới

Rất nhiều thứ bổ trợ khác là đống vàng + quà linh tinh trong phần thưởng hàng ngày thì chả thấy đả động mẹ gì,thời gian 3 tháng đấy tính riêng cái đống vàng từ phần thưởng hàng ngày đã rơi vào tầm 1600 vàng rồi,thế thì bỏ mẹ nó cái liên thông sv đi cho đc việc
    UchihaMadara and (deleted user) like this.
  7. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

ko liên thông để mày chơi game Off à thằng não ngắn =))
  8. KenCii

KenCii Thành Viên Mới

đm ko liên thông thì từ trc sv như thế nào bố mày chơi như thế đấy đấy con à,off cái con mẹ mày mà off à,ngu vậy
  9. Mr Su TMDL

Mr Su TMDL Thành Viên Mới

sau khi liên thông sv có được giữ lại lần tích nấu ăn với ra khơi ko mod
  10. anhnhoemnd

anhnhoemnd Thành Viên Mới

mod vào trả lời hộ em câu này với:23:

mấy acc e cũng tích full lần nấu ăn ra khơi rồi, mai ghép xong mà res về 0 thì oan lắm :63:
  11. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Cái này bạn có thể tích lũy số lần để chuẩn bị cho Event x beri sau khi gộp sv nhé.
    osaoka and (deleted user) like this.
  12. anhnhoemnd

anhnhoemnd Thành Viên Mới

nghĩa là ghép thì ko bị res lần nấu ăn ra khơi đúng ko anh nun, vì hiện tại em full hết tất cả rồi ( nấu ăn, ra khơi, oder ):emo.s2u.vn_051:
  13. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Ừ theo như lần gộp trước thì bạn có thể để lại Sau khi gộp có HĐ x2 thì xả hàng.
  14. dk_lsno1

dk_lsno1 Member Tích Cực

sau bao nhiu ngày tranh cãi mức độ đền bù vẫn như vậy, những thứ khác e k ý kiến vì có ng đc cao hơn rất nhiều mức đền bù nhưng có người 1 ngày lại k đc như vậy nên lấy trung bình như vậy là ổn còn khoản beri 100v/1 ngày thì bèo wa vì kể cả nhưng gamer chơi free 1 ngày cũng kiếm đc 300v đến 400v beri 1 ngày như thế thiệt cho các sv sau nhiều wa
  15. Pain12345

Pain12345 Member Tích Cực

Mod đã giải thích nhiều rồi, còn nói tới lui, nghỉ mẹ đi kêu la làm j :75:
  16. _DeathGod_

_DeathGod_ Thành Viên Mới

Mod ơi cho mình hỏi thông tin về 3 cái danh hiệu trong hđ tích điểm đổi với, chưa trrang bị thì nó + những gì :23:
  17. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

cho e hỏi với mod?

e để cái quà đấu trường không nhận thì sau khi gộp có bị mất không vậy
  18. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

tốt nhất là lĩnh thôi bạn ạ
    k may mà mất là tiếc
  19. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

làm quả hên xui vậy :D mà k thấy mod vào trả lời giúp câu này nhỉ, làm e băn khoăn quá
  20. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Dữ liệu về đấu trường đều bị xóa hết. Bạn chú ý đến cái này nhé
    Cho nên tất cả những gì liên quan đến nó đều bị xóa