[Hot]Thông tin đến bù + các hoạt động hấp dẫn khi liên thông

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Onepie, 14 Tháng ba 2014.

1. chautam

chautam Thành Viên Mới

mấy ae cùng sv đang chơi vui gộp sv cũng đc nghe mod làm câu đc đền bù bt , xong k có all blue , ae chán k muốn chơi mà lại k muốn nạp 1 xu nào nữa luôn . k còn 1 hứng thú gì với game nữa dù đã bỏ 20tr nạp vào nhưng k tiếc gì khi game5 cho ae nghỉ tập trung làm việc và nuôi con cái . cảm ơn game 5 vê lù
  2. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

bức xúc thì đầy, từ S55 đến S108, người bức xúc việc gộp giữa sv ra trước với sv sau tận 5 tháng ( bá đạo), mà đền bù thì như trêu ngươi. Người bức xúc việc đang ngon lành cành đào ở bên này bỗng chốc gộp lại ko bằng một thằng cùi sv cũ, đã thế còn không được hưởng đền bù. Nói vậy để mấy bạn các sv gộp lần 1 hiểu là đừng có hi vọng vào sự đền bù của NPH nữa. Chơi free đi, một NPH đúng nghĩa phải coi gamer như cha như mẹ chứ ko phải như con thế này đâu NPH ạ. Bọn tao chấp nhận ngu một lần rồi thôi. Riêng với các Mod thì chúng ta chả nên trách họ làm gì, họ chỉ quản lý diễn đàn và đưa ý kiến lên cho NPH thôi. Chửi là chửi vào mặt G5 nhé mấy bạn.:emo.s2u.vn_091:
  3. SSkyoshiro

SSkyoshiro Member Tích Cực

mình là mình rất rất đồng ý vs ý kiến của bạn ccmnl
    tặng bạn 20 thank( mình click thank đúng 20 lần đấy nhé)
    :15:
  4. Edragon

Edragon Thành Viên Mới

Lỗi khuyến mãi nạp thẻ

cho mình hỏi là liên thông sv là được khuyến mãi nạp thẻ sao mình nạp vàng vào chẳng thấy khuyến mãi gì cả mod vào giải thích dùm mình cái
  5. ZzBnzZ

ZzBnzZ Thành Viên Mới

chan'

sao lại phân biệt đối sử vậy cơ chứ. ghép kiểu này có mà thọt đến chết
  6. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

aloooooooooooooooo
  7. tunglao

tunglao Member Tích Cực

Bạn nói rất là chính xác. mình cũng như thế. đang top gộp lại bông dưng ko đánh lại 1 thằng cùi bên sever cũ và bây giờ thì nghĩ chơi lun. khỏi nạp gì cho mệt khi NNPH không xem trong ý kiến của game thủ. gộp lại các sever cũ thột biết bao nhiêu trong khi đến bù chả có cái gì ngoài 1 ít beri với danh vọng=)). Nói thật chứ mức đền bù của NPH là 2k1 beri =)). 2k1 mình kiếm từ 2 -> 3 ngày là có đền bù hay thật =)). trong khi thột lv và nhiều thứ khác thì chả thấy đá động gì đến. vào xem topic thì ko thấy mod rep lại cái vụ ko có allblue =)). đúng là quyết định nghĩ game thật là sáng suốt =)). Cả công hội 2 mấy người giờ còn 5 người chơi =)). Gộp mà không suy nghĩ sao cho công = thì đừng gộp còn hơn :))
  8. Pain12345

Pain12345 Member Tích Cực

Nói nhiều quá, nghỉ mẹ đi:23:
  9. gdgdrge

gdgdrge Thành Viên Mới

dkm bọn game5 mả mẹ tụi bay , gộp sv cái đầu buồi bố m nè , nạp cả 1 đống tiền vào giờ gộp sv đền bù như con cc , vip 9 10 đéo = bọn vip 5 6 chơi cái con cc gì nữa hả bọn chó . chết cm chúng mày hết đi bọn game5
  10. chautam

chautam Thành Viên Mới

ý mình là chửi bọn game5 chứ chửi gì mod , muốn kinh doanh đc lợi mà lại k cho khách hàng được lợi lộc gì độc thu tiền k , gộp sv vào rồi mình đang top 2 3 sv giờ gộp vào top30 còn k nổi . mong có cái đền bù để lên hạng mà làm 1 vố đau vaj linh hồn
  11. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Đi đâu cũng thấy con cờ hó này sủa với cắn nhỉ :23:
    Có khi nào g5 nuôi để giữ nhà :27:
  12. sfgsagag

sfgsagag Thành Viên Mới

đền bù

hình như là ko có tử hồn thì phải
  13. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

San 2 con boss beo lam 2k, 1 ngay 4-5k chuyen bt. Nguy hiem nhe
  14. dongtay17