[Kết Quả] Event Big Update T7 - Cống Hiến CAM 12

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 23 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. giang19832

giang19832 Thành Viên Mới

Xin lỗi bạn đang cho mình xem luật của event CAM chứ không phải của event big update.
    Mình bảo mình làm đúng luật event Big update và sai ở CAM
    Vậy nên sai ở đâu phạt ở đấy.
    Bạn làm bài kiểm tra, câu 1 đúng câu 2 sai thì bạn phải được điểm của câu 1 chứ. Nếu bạn được 0 điểm liệu bạn có chấp nhận và không thắc mắc không?
  2. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Mấy bạn biết vì sao 2 event lại là 1 không, vì mod thích thế. tham gia hay k là tùy các bạn. thể lệ đã nói rõ rồi. k đọc kỹ còn đổ tại luật k ghi. k đọc kỹ luật tham gia k ăn được dc thì phải chịu. luật là mod. mod là luật. thông chưa ạ
  3. meongoc01

meongoc01 Member Tích Cực

Add ơi, mình tham gia nhiệt tình quá cả 2 event đều úp đúng quy định, nhưng quên add ghi chữ 1 trong 2 event, add bỏ qua cho anh em kì này đi, nhiều bán dính lỗi này giống mình quá ! hu hu.

(meongoc01 DeeDeeS15 - Kidd thi2d.b@gmail.com 77 Big Update Loại Tham gia 2 event 1 - 1
    )
  4. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@giang19832 : bạn tham gia event big up có đọc thể lệ không, đọc xong tham gia đầy đủ rồi. Thấy cái cam 12 có đọc thể lệ không, thấy vẫn tham gia , loại .
    Hay là bạn tham gia event cam 12 trước, xong tham gia cả big up, dù cho thế nào thì rule bên kia có cả, tham gia cả 2 là do không đọc, cắm đầu làm.

Bị loại lên đây cãi cố, rất tiếc nhưng mình cực ghét những người như vậy, mình sẽ ban tài khoản của bạn 7 ngày.
  5. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@RiverFlowInYou : trong form cống hiến bạn điền 171,570 còn trong hình chỉ có 100 000. Sai sót là ở bạn
  6. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bạn không biết đọc chữ thỳ phải???? "NGƯỜI CHƠI TRONG 1 LẦN CỐNG HIẾN" chứ có phải là tất cả điểm cống hiến đâu
  7. giangcoi000

giangcoi000 Member Tích Cực

Luật là luật, còn mod đéo phải là luật nhé. Đã đọc kĩ và rõ ràng là luật không ghi.
  8. giangcoi000

Bạn nói rõ ràng lại xem. Luật của CAM áp dụng lên thể lệ của Big UP cái này là ai sai ai đúng. Mình hỏi bạn giải thích rõ ràng làm rõ ai sai ai đúng chứ 1 cái code không là cái j cả. Các bạn tạo ra event và để ra luật tất cả đều vì vui vẻ. Nhưng lần này bạn làm sai, thông tin không nhất quán, 2 event trồng chéo nhau, lấy luật của event CAM áp đặt lên event Big Up.
    Bạn bảo mình cãi cố, nhưng vì mình cãi có lí vì bạn không nói được mình sai ở đâu.
    Còn bạn, chỉ biêt dùng quyền của mình để giải quyết khiếu nại bằng việc ban nick. Nói thẳng bạn không có tư cách và nhỏ mọn. Mình không hề ghét bạn mà mình khinh bạn
  9. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod đéo phải luật,nhưng mod ra luật,luật đâu có ép bạn tham gia để rồi lên đây trình bày!!! nếu bạn không thích bực mình thỳ bạn k nên tham gia,cứ như ta đây,tạch đúng 3 code rồi,rút đc nhiều kn rồi,nên h tạch nổi đâu-
    --sao cũng người chơi như nhau,nhiều người khác làm đc mà bạn không làm đc,rồi lên đây cãi cùn cãi lý??
    -- 2 cái event này là 1 là 1,bạn k hiểu à???? dù bạn có trúng 2 code thỳ cũng chỉ ăn đc 1 thôi,còn lại đem bán
  10. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nói với tụi nó làm gì mệt óc nói mãi mà nó không hiểu, nó tham gia nó có đọc luật của event đâu, chỉ thấy code là cắm đầu mà làm chứ bik ĐỌC là gì :pde84:
    còn cái lý của m thì t nói với m như thế này : cái event big update tụi m nói cấp thấp ko tham gia dc thì mod đã tạo 1 event khác cho tụi m tham gia là CAM 12 và ở topic thể lệ ở CAM 12 mod có nói rõ là code như nhau ở cả event cho nên làm cái kia rồi thì ko làm cái này nữa chi cho mất công và để nhắc lại thì mod có 1 dòng màu ĐỎ để tụi mày đọc
    và tao cũng không biết mày có đọc hay ko để ý thì t cũng dek cần biết lỗi là do m thì m chịu
    còn luật là ai, luật là mod, trên cái 4rums luật event ( yêu cầu hay thể lệ ) là do mod đặt ra m ko làm được thì m nhịn code, cái đó ko bàn cãi nhiều, m thắc mắc mà m nói toàn cái sai của m cho là m đúng mod có quyền ban đó là thực hiện luật của mod. Nói chung là m đọc đến đây thì chúc m thành công được code ở event sau và nhắc m 1 cái luật nữa là nếu m có trúng code thì m cũng đừng hỏi bao giờ có code nếu ko luật nó sẽ lại được thực hiện nữa đấy. DM type mỏi tay vai~
    P/S : DM = ĐỊNH MỆNH
    Thân !!!
    :pde3::pde3::pde3:
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  11. Hirosi

Hirosi Thành Viên Mới

@TheOldMan bạn châm trc cho mình đc ko, sai có 1 số à hịc
  12. Tà Tà Kiếm Cơm

bài viết qá hay:pde19: like:pde19: hiểu chưa @giangcoi000
  13. giangcoi000

@DonJuanFA hieu cai j???? toi noi ro rang la toi sai o event CAM ko thac mac. Cai thac mac la event BIG UP cung co luat dung ko? toi co sai trong event BIG UP ko?
    vi du.
    Ong di thi 2 vai van va toan, Toan ong lam duoc, Van ong lam sai. thay giao cho ong 0 Diem ca 2 mon ong co nhan ong sai ko? neu ong chap nhan 0 diem ca 2 mon thi toi chac ong thong minh qua.
  14. giangcoi000

Con viec mod la trong tai trong cuoc choi. Muon quyet dinh the nao cung duoc toi cung ko ban cai, nhung trong tai cung co luc sai lam, con nguoi ai cung co luc sai. Minh chi gop y lan sau event chi danh cho cap thap thi yeu cau luon cap tu bao nhieu > bao nhieu duoc choi. Chu dua ra luat trong cheo cho 2 event gay nen su viec phuc tap ntn la ko nen. Chot lai toi cung ko hoi dau ma ban cai mat thoi gian vi 1 cai code. Chi vi thay bat cap nen chem gio thoi, cam on da quan tam. Xin Cham het!
  15. Tà Tà Kiếm Cơm

ngu vừa phải thôi,nếu tôi đi thi toán với văn mà 2 môn ăn điểm như nhau,tham gia thỳ môn nào tôi làm đc mới làm chứ,tự dưng tham gia cái môn k cần thiết phải tham gia thỳ tham gia làm gì cho ăn 0đ như mi tham gia 2 event để rồi bị tạch rồi lên đây nói cùn nói càn,còn bày đặt tỏ ra nguy hiểm,chấm hết với chả cảm ơn,dốt vừa phải thôi
  16. giangcoi000

Tham thi da lam vai nick 1 event. Nhung toi khong lam the nhe. Neu luat dua ra ben Big up date nhu the cung co dong ko duoc tham gia event cam thi toi da ko cai j ca. Luat cua event thi ap dung cho event ay dung ko? con ban noi ban chap nhan 0 diem trong vi du thi cau chuyen den day cham het. ban ngu qua roi minh nc voi 1 thang ngu nho bi lay benh thi chet
  17. Tà Tà Kiếm Cơm

1 người ngu mà nói người khác ngu,đã ai nói t ngu chưa???? nhưng mi thỳ có rồi đấy,ngu còn tỏ ra nguy hiểm-- không đọc kĩ thể lệ event thỳ cút,lảm nhảm đau mắt,bị band 1 nick còn chưa chán à??? không biết còn đi cãi cùn
    duyduc thích bài này.
  18. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

thôi kệ đi bác
  19. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

đó h làm code 4rum và fb đều chưa tạch lần nào, chỉ cần đọc kĩ thể lệ và check lại cẩn thận là dc rồi mà nhỉ, đâu cần phải cãi nhau rùm beng vậy
  20. MigoChan

MigoChan Member Tích Cực

100% các bác bị tạch event 1 là do quá tham lam 2 là do ko chịu đọc
    có trách phải trách bản thân mình trước , người ta làm event đôi lúc có sai sót nhưng những cái sơ đẳng như ghi thể lệ thì khó có thể xảy ra được
    cái event CAM làm ra để cho những người lvl thấp ở các sv mới tham gia , các bác lvl cao ăn đc cái big update rồi còn ham hố thì bị loại là đúng thôi
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.