[Kết Quả] Event Liên Thông Sever Tháng 7

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 11 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Chào các bạn, event liên thông sever tháng 7 đã kết thúc, mặc dù số lượng thành viên tham gia khá nhiều, nhưng gian lận cũng không ít.

Lần trước mình đã châm chước rồi, nên lần này những bạn gian lận sẽ bị ban vĩnh viễn và loại hoàn toàn khỏi tất cả event trong tháng.

Dach sách được lấy theo form google nên bạn nào không có trong danh sách tức là chưa điền thông tin, mình sẽ không giải quyết khiếu nại liên quan vấn đề này.

Danh sách được đăng danh sách dưới dạng link file excel.

Các bạn có thể ấn Ctrl + F để tìm kiếm dễ dàng.
    Danh sách gồm 2 sheet trong đó:

Sheet 1 - Trúng giải là danh sách thông tin các bạn đã trúng giải và sẽ được nhận code
    Sheet 2 - Loại là danh sách các bạn bị loại kèm theo lý do bị loại

Các trường hợp khiếu nại vui lòng yêu cầu trong
    48h kể từ khi đăng danh sách theo mẫu sau:

Tên diễn đàn:
    Link bài tham gia:
    Vấn đề khiếu nại:

Sau đây là link danh sách (click vào hình để vào link)
  2. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

3. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Đăng thông tin 2 lần tiếc quá :pde20: Lỡ quên mất lần sau chắc nhớ luôn :pde20:
  4. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

cái này à ad. sao k có tên trong danh sach nhỉ
  5. anhduykk

bản lỗi nhưng e đã fix lại rùi do chưa like chiến báo
  6. TheOldMan

@anhduykk : bạn like chiến báo bên topic sv gộp, chứ không phải đăng bài trong topic sv khác rồi like nhé. Cả 2 acc của bạn đều như vậy, vui lòng đọc kỹ thể lệ và nội quy event trước khi thắc mắc
  7. maxga

maxga Member Tích Cực

có DS rồi giờ chỉ hóng code :pde19:
  8. anhduykk

cái này khó hiểu thật. 2 lần code kiểu như thế này đều thất bại @@
  9. TheOldMan

10. anhduykk

mà tìm cái đó để like sao vậy ad . e ngu quá xin ad chỉ giáo đẻ rút knih nghiệm ạ
  11. TheOldMan

@anhduykk : event có 2 topic tham gia dành cho sv gộp và sv khác.
    Các bạn ở sv khác (không trong ds sv gộp) vào trong topic các bạn sv gộp.
    Chọn 1 cb bất kì trong đó, like bài post của người đăng chiến báo đó, sau đó chụp hình lại cái hình đã like.

Vào topic tham gia cho sv khác, post hình đã like + bình luận cho chiến báo đó.
    Điền đầy đủ thông tin cần trong link google form tại #1 của topic sv #
    Xong
    VQQ1231 and xathuduyk1 like this.
  12. __SanJi__

__SanJi__ Member Tích Cực

@TheOldMan kiểm tra dùm cái, ảnh thật 100% mà
  13. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Cho mình hỏi 1 cái mod ơi:
    Như vậy nè: mình đăng 1 comment, nhưng nhận thấy comment đó sai, nên mình quote lại, nhưng lại hấp tấp sai lần nữa, nên mình quote lại comment đầu và report comment thứ 2, như vậy có được coi là hợp lệ k ạ :pde53:
  14. TheOldMan

@AllyOuNeedIsSkill : Lần 1 bạn sai, quote lần 2 sai tiếp, quote lần 3 ok thì vẫn hợp lệ
  15. maxga

maxga Member Tích Cực

16. TheOldMan

@__SanJi__ : sai sót ở mình, đã bổ sung bạn vào danh sách nhận thưởng, mong lượng thứ
  17. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

@TheOldMan Mod check lại bài tham gia của mik cái, mink like #25 của sv gộp đoàng hoàng rồi chụp ảnh, có cần thì mik đưa nick imgur cho Mod kiểm tra xem mik đăng ảnh lấy link từ hôm nào , việc j mik phải đi lấy hình ảnh của người khác
  18. MauKi

MauKi Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

ra vậy. thảo nào mình làm sai không có trong danh sách
  19. TheOldMan

@MrCoffeeLOv3 : thống kê luôn có sai sót bạn à, nếu mình thống sai, bạn chỉ cần post bài thắc mắc để check lại và chỉnh sửa thôi mà , răng mà gay gắt dữ hè:haha:
    MrCoffeeLOv3 thích bài này.
  20. ssUsoppss

ssUsoppss Member Tích Cực

ủa mod cho hỏi phần event sv gộp phải đăng chiến báo đánh người ta mới đc ak` mak phần đó đâu có nói ở phần thể lệ mod coi lai dùm :D
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.