[Kết Quả] Event Liên Thông Sever Tháng 7

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 11 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

ko phải @@, mik tham gia nhiều event Mod chắc cũng biết , trước toàn tải file , sau giờ biết up imgur , đâu cần phải đi trộm ảnh làm j :@@:
  2. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@MrCoffeeLOv3:sai sót ở mình, đã bổ sung bạn vào danh sách nhận thưởng, mong lượng thứ
    MrCoffeeLOv3 thích bài này.
  3. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

:haha: Yêu Mod ghê
  4. TheOldMan

@ssUsoppss : "người chơi sv liên thông đăng chiến báo đánh đấu trường" - đánh chứ không phải bị đánh nhé bạn
  5. TheOldMan

Check bài xong, đi check like nữa, nên sót ấy mà, ai không like mà ảnh có like là gian lận rồi, chứ check ảnh chi cho cực hè. :haha:
  6. MrCoffeeLOv3

Tại tự nhiên bị gán vào cái tội gian lận hình ảnh lên thấy bốc hỏa :haha:
  7. Usagi

Usagi Thành Viên Mới

8. cupeople

cupeople Member Tích Cực

9. TheOldMan

@Usagi : đã bổ sung bạn vào ds nhận thưởng. sai sót do mình, mong lượng thứ
    Usagi thích bài này.
  10. TheOldMan

@cupeople : bạn không có đăng bài trong link google form, vui lòng đọc kỹ #1
    cupeople thích bài này.
  11. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

Mình bị loại vì lí do '' Post thông tin 2 lần'' là sao mod

12. ngo

ngo Member Tích Cực

@TheOldMan mod giúp em xem lại, sao em ko có trong danh sách, em đăng bài và bình luận đúng mà @@
  13. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

em chơi 2 acc nên mod thông cảm ,mod ơi xem lại hộ em với nha hic @@, không có trong danh sách
  14. TheOldMan

@PorterACE : bạn đăng thông tin trong link google form 2 lần, tuy nhiên đây là lần đầu event kiểu này, nên mình sẽ châm chước và bổ sung bạn vào ds nhận thưởng
  15. TheOldMan

@ngo @SuperH : bạn không có đăng thông tin trong google form nên không hợp lệ
  16. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

mod ơi đăng chỗ nào mô , sao ko thấy @@ :(( ( mà lúc mod đăng mẫu mini vev có mục đăng thông tin trong goole form đâu )
    cho em xin link sau đỡ mắc sai lầm
  17. TheOldMan

18. TheOldMan

@SuperH : event VAĐC cũng theo kiểu này, nên nếu bạn chưa đăng thông tin, thì vào #1 của topic , click vào link gg form để điền thông tin nhé. Mình sẽ để link event VADC tới 12h trưa mai để các bạn bổ sung thông tin nếu chưa nhập.
  19. SAKAKI

SAKAKI Member Tích Cực

Mod xem giúp hộ mình với. Vì mình không thấy có tên trong danh sách trúng giải, cũng chẳng có tên trong danh sách bị loại. :b.
  20. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

đánh thua không đc à mod
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.