KHÔNG TẢI ĐƯỢC MINI CLIENT

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Sut, 7 Tháng mười một 2016.

1. Sut

Sut Member Chính Thức

MÌNH CHƠI GAME TRÊN CỐC CỐC+CHORME RẤT LAG MÀ MUỐN TẢI MINI CLIENT VỀ CHƠI MÀ KHÔNG ĐƯỢC AI CÓ CÁCH GÌ TẢI VỀ K Ạ.ẤN VÀO TẢI MINI CLIENT NÓ KHÔNG HIỆN RA GÌ CẢ HELPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP
  2. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

cách nhanh nhất là ra net chơi, khỏi lag, muốn treo đêm thì đầu tư cục modem mới
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

xài IE mà chơi nhà bạn bao mượt
    con2 client thì chưa có đâu bạn
  4. Vi Tiểu Bảo

Vi Tiểu Bảo Cao Thủ Forum ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Hiện tại chưa có Mini Client nhé bạn.
  5. Sut

Sut Member Chính Thức

híc cả IE+FF cứ đến load game là đen xì chẳng chơi đc Đen :((
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

ban tai coowon giup minh cai xem sao nhe
  7. DuHau

DuHau Thành Viên Mới

Thế cái này là game gì...
  8. AiLinh

AiLinh Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

cái này là ảnh bạn lấy trên fanpage là các ad đang thử nghiệm
  9. tieutot

tieutot Thành Viên Mới

sao mình tải bản mini về ko dùng dc nó báo lỗi gì gì ấy
  10. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

chụp hình ảnh gửi mình nhé
  11. tubeo2017

tubeo2017 Member Chính Thức

Co mini client rồi mà. Hôm nay bảo trì xong load về cài chạy vô tư