Không đăng nhập được vào game

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Luvpig, 3 Tháng mười một 2014.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

tình hình m đã báo lỗi trong ảnh hồn là ko tụ hồn nhanh đc và cái nữa là m đã có Lil đủ cấp tiến hóa nói chung đủ hết n khi vào tiến hóa nó cứ bảo cần chiêu mộ đồng đội Lil...m đăng mà chả thấy Mod nào tl 1 câu..đc 1 câu để Mod báo lên trên hay nọ kia còn đỡ đây ko tl..haiz
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Chào bạn, vấn đề của bạn vui lòng gửi lên kênh hỗ trợ để được giải quyết nhanh chóng nhất.
  3. MrKeo

MrKeo Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

ngoài lil bạn còn bị đồng đội nào nữa không!
    hiện tại có vài lỗi bên ktv vẫn đang xử lý có báo lên nhưng cahức cũng phải kha khá lâu!
    là 1 người từng trải thì mình chia sẻ chút kinh nghiệm là cũng k cần đến lil tiến hóa mấy đâu bạn boss cũng fix các cái bạn đi bằng conis vs vivi hơn còn map thì kaya ổn hơn kết hợp vs chop là đẹp r` thiếu thì còn vivi lil thật sự là chả cần dùng nhiều,
    Khuyên thì thế nhưg mình vẫn đôn đốc bên ktv mong họ sẽ có kq trả về sớm nhất cho bạn cũng như các bạn khác gặp phải lỗi.
    Thân!
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod coi cái vụ điểm danh hàng ngày luôn nha mod
    Luvpig thích bài này.
  5. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

con vivi của m cũng vậy à
  6. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

điểm danh m bị trên chorem còn sang firefox lại đc à
  7. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Báo cáo lên trên ktc cũng vậy, bên s140 mình có acc MrBong bị lùi tiến hóa của mr2. Đang đua top mà bị thế làm bỏ game >,<
  8. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

Như tiêu đề thi hiện thời mình k thể đăng nhập vào game đc...các mod xem và fix lỗi nhanh nhất có thể...:s:s:s
  9. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

10. BlaBlaBloBlo

BlaBlaBloBlo Thành Viên Mới

game VLBD chơi h không kết nối với máy chủ là sao
  11. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

sao hải tặc đăng nhập = đường game5.vn được nhưng login.game5.vn/hai-tac lại không được thì vao sv thi nó ko chịu load chỉ dừng mức 50% là ko chạy nữa , trang chủ thì vào không được nên không tải được client , ai có client thì send cho em với ! @@
  12. ZoiCoi

ZoiCoi Member Tích Cực

:m:m em làm mọi cách mà ko vào đc cái trang chủ của Vua Hải Tạc . trả bít đăng nhập vòa = kiểu gì nữa . bác bào bít chí với . tình hình là trong sóp em đang để 10 trang đồ 13h hn là hết thời gian mua lạix-(x-(x-(x-(x-(x-(x-(x-(x-(x-(x-(
  13. SoLuuHuongS6

SoLuuHuongS6 Member Tích Cực

Như tiêu đề có ai log đc vào game ko :@@: .
  14. ZoroTashigi

ZoroTashigi Member Chính Thức

bữa nay cũng k zô đc :v
  15. anhbaoqn

anhbaoqn Thành Viên Mới

bây h sao ko vào đc trang chủ mà cleint cũng ko vào đc mod ơi
  16. Shinisaku

Shinisaku Member Tích Cực

sáng nay toàn hệ thống đều hoạt đông không ổn định
  17. Shinisaku

Shinisaku Member Tích Cực

vô đc r mà lag tung chảo và kq giờ lại ko vô được nữa
  18. ChipKul1102

ChipKul1102 Member Tích Cực

ko làm đk j hả mod em nhìn đồ hết hạn mà đau lòng qá bao nhiêu công sức tâm huyết bh vứt hết rồi còn tiền bạc nữa chứ :( :(
  19. KwonGD

KwonGD Member Tích Cực

FPT k vào đc trang chủ luôn. đổi mạng CMC thì vào đc trang chủ, diễn đàn, tải đc cilent mà k đăng nhập được :@@::@@:. Nói chung là k chơi được:w
  20. Zeus Saint

Zeus Saint Member Tích Cực

:|kiểu này update pb tháng 11 có mà tạch hết cả gáo, đề nghị sửa ngay và luôn nội trong ngày hôm nay đi các thanh niên Kỹ Thuật Viên :|
Moderators: ShanksAkagami