Không vào được game

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi holywar, 23 Tháng mười 2014.

1. holywar

holywar Member Tích Cực

Sáng nay vào game từ 6h kém ko được . Cả 3 trình duyệt ff , ch , cr . Toàn vào đến đoạn đang tải dữ liệu nhân vật là đứng im sau đó ngắt kết nối ( Nó đứng ở chỗ ghi là " đang yêu cầu thông tin ng chơi , k phải lúc luffy đang chạy :D ). Clear cacha các kiểu và vô hiệu hòa flash như hướng dẫn r vẫn thế ....Cụ thể mình vào thử các S70 74 68 đều vậy . Còn vào thử sv 12x 13x với 1 2 3x thì vẫn ok . Mod nào vào ktra dùm được không .
    TriTran thích bài này.
  2. Slogun

Slogun Thành Viên Mới

mình sever 40, 55 cũng ko vào được. Bị tình trạng tương tự với bạn
  3. DeathPlas

DeathPlas Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

sv 40 cũng vào không được :z
  4. bomaykhinh

bomaykhinh Thành Viên Mới

Tôi cũng thế ko vào đc game chs hết lỗi event lại đến lỗi đăng nhập nản quá:z
  5. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

ok bạn, mình vừa gọi điện báo lỗi rồi :D
  6. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

bên Zing thôi chứ bên g5 mình vào bt` :z
  7. TriTran

TriTran Member Tích Cực

mod đâu cả rồi sao k thấy thông báo hay fix lỗi gì hết vậy.
  8. xaneo3

xaneo3 Thành Viên Mới

ai biết làm sao ko zo bằng coccoc cung ko dc
  9. xaneo3

xaneo3 Thành Viên Mới

tình hình là khoảng 5h sáng đến h mấy sever cũ hiện tại không hiểu sao load đến phần (đang yêu cầu thông tin người chơi) là đứng 1 lúc rồi ngắt kết nối tuy nhiên mấy sever mới trở đi thì lại zo được ad vào check rồi cho cái thông tin dùm chứ chờ sáng giờ cũng phí thời gian lắm.thank ad (ai biết cách nào sữa thì đăng lên cho ae tham khảo nhé):@@:
  10. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mod đã thông báo với ktv rồi, các bạn vui lòng đợi nhé.
    TriTran thích bài này.
  11. Slogun

Slogun Thành Viên Mới

nói thiệt là tháng 9 và tháng 10 khiến mình quá nản luôn. Lỗi nhiều quá trời quá đất. Giờ lại thêm cái vụ này. Mình đã thữ client và các trình duyệt khác nhưng vẫn ko chơi được. Mình thì ở nước ngoài nên việc chơi game cũng khó khăn. Giờ thôi chắc mình nghỉ game luôn :( NPH quá tệ. Cảm ơn các mod :(
  12. skdhfkshkjfs

skdhfkshkjfs Member Tích Cực

13. xaneo3

xaneo3 Thành Viên Mới

hiện tại thì không còn chữ bảo trì nhưng zo thì vẫn không vào được lỗi giống như trên. làm phiền ad gọi lên trên mắng vốn lần nữa :z
  14. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Cái lỗi màn hình luffy chạy đen thui là do flash. Ai xài trình duyệt thì cài lại flash cũ.
    Ai xài client thì vào window updated xóa cái bản flash vừa install đi là vào dc.
  15. triet

triet Member Tích Cực

cho mình hỏi khi TCHQ biên đội ko lưu dc zoro, laws,... làm sao để khắc phục vậy