Ko thể hiễu nổi, ai zô giải thích giùm !!!!!!! Đang nổi điên đây !!!!!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi giabao9999, 26 Tháng tám 2012.

1. giabao9999

giabao9999 Thành Viên Mới

Tình hình thứ 1 là việc đánh NPC trong nv chính, mình xem tham khảo 1 số người đánh trước, có những người thua mình 2,3 lv, đội hình dv thấp, đồ thì lộp xộp cộng ko có bao nhiêu. Trong khi đội hình mình bắt chước y chang mà đồ vàng cộng lên tới 50 zậy mà đánh vẫn thua. Thâm chí có người đánh lên SSS còn mình vẫn cứ F.
    thứ 2 là cũng đánh NPC, dàn trận cực mạnh và đánh đc SS. Sau đó quyết định để yên đội hình zậy và đánh thêm vài trận nữa (để làm nv nhận quà phụ bản trong rương). Nhưng bấm đánh tiếp thì chỉ đc A và đánh lần thứ 3 cho đến khi nhận đc danh hiệu "Thua 200 lần" thì cứ 1 chuỗi FFFFFF hiện ra dù cho để yên hay thay đổi đội hình. Lúc trước đánh smoker cũng bị zậy và mình phải buộc chờ lên cấp cao mới quay về đánh tiếp.

ko biết nguyên nhân ra sao nhưng chỉ biết hiện giờ mình đang rất nóng điều này. Phải chi đồ yếu thì mình ko nói, đằng này đồ vàng mà cường hòa hết sạch beri luôn mà vẫn...........
  2. heocon

heocon Thành Viên Mới

bạn có xem set ngọc không bạn ^^ hoặc có thể bạn xui khi bị chặn đòn vài lần :)
  3. gadosu_pk

gadosu_pk Thành Viên Mới

1/ đa số giờ toàn xài AOE, nếu trong 1 lượt bị đối phương né, có nghĩa là bạn k đủ sĩ khí => thua
    2/ có thể trong cb thắng, bạn : né + phản đòn, bạo kích, còn trong cb này k có => thua :16:
  4. giabao9999

giabao9999 Thành Viên Mới

èo. cũng có vụ hên xui đây nữa àk @@
  5. CUCHODIA

CUCHODIA Thành Viên Mới

1 cái né có thể làm nên SSS nhưng cũng 1 cái né đó mà thành F =)) SSS và F ko cách xa nhau mấy đâu ^^
  6. Jolly Roger

Jolly Roger Thành Viên Mới

cái dm cái map thử nghiêm bong bóng khoai vl :(
  7. D4rK_L0v3

D4rK_L0v3 Member Tích Cực

thiếu gì yếu tố làm thọt đâu cái chính là thua không mất điểm hành động với lại làm nv thất bại phụ bản luôn mất mát gì đâu mà lo
  8. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Thua mất mát gì đâu, mà vấn đề chính là ở bạn. Cứ bấm hoàn thành thì làm sao biết mình thắng hay thua vì lý do gì. Lỡ thua nên bấm xem lại để rõ nguyên nhân.
  9. SandaiKitetsu

SandaiKitetsu Thành Viên Mới

mình thắc mắc không biết bạn đã hơn họ ở viện nghiên cứu không nếu viện nghiên cứu của bạn thọt thì bạn thua là điều không tránh khỏi mặc dù bạn hơn lv người ta và hơn cả đồ đạc, rất có thể đấy bạn àh:emo.s2u.vn_086:
  10. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Đúng , NC rất quan trọng, nhưng rất nhiều người ko để ý. Có chú 6x rùi mà vẫn khuyên NC 30 là đủ :35:
    Nên max NC theo lv, hoặc ít nhất max 3 cái Phòng thủ ( VL,MC,TC).
  11. 17Centimet

17Centimet Member Tích Cực

bác chỉ ấn " Hoàn Thành " thì làm sao mà biết lí do đc chứ =))
  12. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

có cả npc đánh choáng nữa.nó đánh choáng mất tune thì chả F =))
  13. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

Đấy là cái bệnh chơi game tàu đây mà =))
    Thưởng thức động não trong game xíu đi bạn ơi
    Bỏ chút time xem lại chiến báo, nhấn tăng tốc. là tìm ra lý do ngay thôi mà
  14. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Chả bao h mình nhấn hoàn thành trừ đi farm :71:
  15. Mrtunno1

Mrtunno1 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

bạn xem thanh máu.có khi máu bạn hêt nhiều quá không tăng.đame quái đánh mất máu nhiều hơn đó
  16. MrNupp

MrNupp Thành Viên Mới

Tôi chỉ dẫn ra ý kiến của tôi.
    Như bạn nói đồ bạn mạnh hơn người ta mà đánh S còn người ta yếu hơn mình nhiều mà đánh SSS là chuyện bình thường. Mình dẫn chứng cho bạn nha vd NPC : 1/ A - 2/ B - 3/ C - 4/ D - 5/ E. Bạn đồ mạnh bạn đánh chết A với số turn đó thì tất nhiên thằng B sẽ chuyển thành số 1 và nếu nó mạnh nó tán skill bạn chết hero. Còn những thằng yếu nó đánh A cũng với số turn đó nhưng thằng A ko chết nó đánh tiếp ( hay còn gọi là buff sĩ khí cho phe mình ^_^ ).......Mà bạn hiểu ý mình diễn tả ko
  17. TenDangNhapToiDa20KyTu

TenDangNhapToiDa20KyTu Thành Viên Mới

Thứ 1 đây là game chiến thuật, ngồi đấy mà "xếp trận y chang đồ đạc y chang", giống con vẹt lắm bạn ạ, và game này thật ra thì 1 NPC có vô vàn cách đánh đấy, không phải như TQTK hay ngọa long mà cần tướng này skill nọ mới giết dc đâu, với cả có khi đồ vàng của bạn là nón vàng và quái lại là quái đánh TC thì cái nón vàng đó xem như cũng chỉ là vật tăng máu thôi.

Thứ 2 nếu lần đầu tiên bạn đánh thắng mà mấy lần sau đều thua, có thể do lần đầu bạn bạo kích, giết dc dame dealer bên địch, và mấy lần sau thì bạn không bạo kích, thế là tèo, chuyện thường ngày thôi.

Và cuối cùng, tập sử dụng não đi [​IMG]
  18. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Haizzzz.....có thế này cũng làm topic...để nta cười =]]~
  19. haitacvuong

haitacvuong Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Nó còn tùy thuộc nhiều yếu tố trong game lắm,vd như là bạo kick,chặn đòn,có thể NPC có xác xuất gay choáng nữa