lấy hết danh dự ra xin 1 cái acc bác nào cho 1 cái đi

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi kakuki, 18 Tháng bảy 2014.

1. kakuki

kakuki Thành Viên Mới

như trên e lấy hết danh dự của 1 con ng ra xin mọi ng 1 cái acc các bác cho e với :5::5::5::5::5::5::5:
  2. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Web game thôi mà... có cần thiết đến mức lôi cả danh dự ra như thế ko?:30::30::30::30::30:
  3. kakuki

kakuki Thành Viên Mới

tui rất mún chơi

tui rất mún chơi cái game này lắm nhưng mà ko có acc
  4. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

vãi cả lôi danh dự ra thề thốt @@
  5. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

mà danh dự của bác có ai biết k,bác đem cái danh dự của bác ra xem nào
  6. kakuki

kakuki Thành Viên Mới

cứ xem nào

cứ cho tui chơi một acc xem danh dự tui thế nào là bít ngay:emo.s2u.vn_062:
  7. cunoicuacjtzzy

cunoicuacjtzzy Thành Viên Mới

muốn có nick thì nạp thẻ vào mà chơi , danh vs chả dự , nếu k muốn nạp tiền thì bỏ qua.
    MrKeanu and (deleted user) like this.
  8. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

người ta xin acc các bác đừng làm khó :))))))))
  9. kakuki

kakuki Thành Viên Mới

k

thế bác cho tui nha
  10. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Thấy dạo này có nhiều topic xin acc nên mình có vài lời khuyên:
    Sv bây h mở liên tục rồi thì tạo acc chính chủ mà chơi...:emo.s2u.vn_064::emo.s2u.vn_064::emo.s2u.vn_064:
    Đừng chơi kiểu đục nước béo cò, há miệng chờ sung rụng vào mồm...:emo.s2u.vn_024::emo.s2u.vn_024::emo.s2u.vn_024:
    Nếu là thằng đàn ông thì tự tạo dựng acc mang tên mình chứ đừng như con đàn bà lèo nhèo đi xin acc người khác...**** lắm!
  11. Piratee

Piratee Thành Viên Mới

Xin acc kiểu chí phèo thế ai cho, D.dự của bác, chả ai biết bác là ai cả, chỉ biết bác ngồi nhà gõ máy tính xong bốc phét thôi chứ d.dự cái chó gì :emo.s2u.vn_021:
  12. nhoc quay

nhoc quay Thành Viên Mới

Thím nói chuẩn cmnr, đi topic nào cũng thấy thằng này vào lèo nhèo ăn xin. Mà cái đm, vào xem info của nó thì thấy sinh năm 1987 mà ko biết tự cày acc mà chơi à, ko thì bỏ tiền ra mà mua acc. 27 tuổi đầu mà vào xin xỏ cái acc nhục như con ó . Ở đời éo có cái gì free đâu, mà muốn free thì có vợ ko thì em gái gì ko, tối bảo đến gặp anh thì mai anh cho cái acc mà chơi =))
    MrKeanu and (deleted user) like this.
  13. KingSS

KingSS Thành Viên Mới

không có danh dự thì lấy gì chơi nhể :1:
  14. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Sv mình hiện tại toàn mấy thằng choai choai xin đc mấy cái acc tộc uzu của thằng shei mà to mồm,ăn nói vô văn hóa,... =)):emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021:
    Đưa acc cho mấy thằng như thế chả khác nào giao trứng cho ác =)) :emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021:
    Sv đã nát có thêm bọn nó lại càng nát hơn...:emo.s2u.vn_024::emo.s2u.vn_024::emo.s2u.vn_024: