Lỗi Game: Hack Beri !!!

Discussion in 'Quán Rượu' started by MrTrieu, Oct 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mikoto

Mikoto Thành Viên Mới

Mình thắc mắc vì trước khi update phiên bản mới TopACE có MrBu với DiepHip cũng war trong 1 thời gian dài với Bá Đạo. Việc lên đồ lên ngọc từ đợt ý để war chắc cũng ko phải ít . Giờ update phiên bản mới bạn ý đùng 1 cái mạnh vượt lên thì việc có nhiều người thắc mắc là chuyện bt . Còn mình ức chế là có những người ko biết cái gì mà vào cmt kiểu vớ vẩn thôi .
  2. diephip

diephip Thành Viên Mới

Bạn mod thông cảm Mikoto là Đại Gia mà bạn, giờ thấy k đánh đc . Kêu ầm ĩ thôi, chỉ những người chịu nghiên cứu games mới là người chơi games thực sự. Nạp tiền và xài tiền đúng mức.
  3. CuBin2012

CuBin2012 Thành Viên Mới

Mod sao biet ban y vip 10 hay vay :39: vip 10 ma do cui vai
  4. Mikoto

Mikoto Thành Viên Mới

Thế để mình nói hộ bạn điều này nhé . Bạn thử lấy 1000 vạn ra đổi dòng Tiềm năng bằng Berri cho mấy món đồ tím bạn DIEPHIP post lên xem nó hết bao nhiêu ?? Tiện thể lấy Berri đổi dòng định hướng luôn nhé xem nó khác biệt như nào ? . Những người chơi người ta cũng thử mọi cách để giảm thiểu tối đa rồi chứ ko phải chơi " ngu " như nhiều bạn nghĩ đâu . Còn cái bạn MOD kia mình nói thằng luôn " ko chấp "
  5. LouisKoo91

LouisKoo91 Thành Viên Mới

ong Bu ong y bo ra 7k vang de tay lai vu khi va nhan day. ai cung co cai do del nhu nhau
  6. LeoITC

LeoITC Thành Viên Mới

"Thắc mắc" =)) bạn tố cáo ng` ta 2 lần mà thắc mắc =)). Nạp nhiều tiền quá nên đi ra đường toàn nhìn lên trời ko hả bạn. Lâu lâu cũng nên nhìn xuống đất tí đi nhé =)). Có thằng víp 2 mà mỗi ngày fam đến 17k DV đấy=)). Mỗi ng` đều có 1 cách tiêu beri và vàng riêng Mikoto à. Hôm sau nghiên cứu kĩ rồi cmt nhé =)). Còn lôi cả thằng YanMC post bên cả Impel Down =))
  7. Mikoto

Mikoto Thành Viên Mới

Dùng Berri để đổi tiềm năng thì ko biết ai đại gia hơn ai đây =))
  8. LeoITC

LeoITC Thành Viên Mới

Thế đồ của mình ko dùng vàng mà dùng beri vẫn max đấy thôi. Cần gì phải vàng ?
  9. Mikoto

Mikoto Thành Viên Mới

Nói luôn hộ bạn là mỗi ngày mình kiếm được ko dưới 700 vạn berri mà còn ko dám tẩy tiềm năng bằng berri như bạn nói đâu . Bạn thử tẩy cái dòng định hướng xem nó như nào . Chả biết ai cãi cùn đâu . Còn bạn xem cái bạn VIP 2 ý nói như nào ?? có đọc hết cái dòng " thọt kinh khủng " chưa ?? còn bạn MrBu thì ai dám nói bạn ý thọt ? Người ta nói phải dùng cái đầu bạn à .
  10. KeiRyn

KeiRyn Thành Viên Mới

của bạn đây AudiTTs.jpg
  11. diephip

diephip Thành Viên Mới

oh bạn nói thế thì khác nào bạn chỉ nạp tiền vào games rồi thôi. Đợt war đánh vs Bá Đạo khi sv chưa update acc DiepHip + ZMrBuZ mất mỗi acc khoảng 3tr bạn à. Ko nhiều như bạn nghĩ đâu, bạn hãy chịu khó nghiên cứu thêm nhé. Còn up đồ + tẩy dòng mỗi người 1 cách và mục tiêu chung là làm sao để tốn ít vàng. Chứ k phải dùng vàng như nước như bạn đâu.
  12. LeoITC

LeoITC Thành Viên Mới

Vấn đề ở đây Bu nó có fam DV ko ?. Mình chỉ dẫn chứng ra cho bạn biết rằng ko cần vàng thì ng` ta vẫn vip đấy thôi bạn à. Có đọc hết câu nói ko ? hay mắt bạn có vấn đề ?
  13. Mikoto

Mikoto Thành Viên Mới

Còn đây mình nói luôn thắc mắc là bạn MrBu vẫn farm đồ tím mỗi ngày danh vọng vẫn lên cao đều , berri cường hóa đều ngọc up lv liên tục . Với cả ở S5 thì có ai đc điểm tấn công 1k để bạn ý post danh vọng nhỉ =))
  14. KeiRyn

KeiRyn Thành Viên Mới

Acc MrBu thì 100% ko cắn exp rồi nên leve mới thấp thế ... còn bạn Mikoto thì ngày nào cũng max!!! So với phiên bản 1 thì phiên bản này tốn ít hơn hẳn rồi bạn Mikoto ơi:D
  15. ducquang83

ducquang83 Thành Viên Mới

sao lại tốn ít hơn, chỉ khoản đập mấy cái ngọc phòng thủ là giảm thui, chứ mình có thấy gì gọi là khác bản cũ đâu
  16. LeoITC

LeoITC Thành Viên Mới

Thế bạn hãy xem mỗi ngày Bu nó fam đc bn danh vọng nhé ? Mỗi ngày đc 17k à =))
  17. Mikoto

Mikoto Thành Viên Mới

Thế mình hỏi lại luôn là bạn dẫn chứng để làm gì ?? Bạn nói chuyện liên quan quá nhỉ ?? Người ta đang phân tích MrBu thì bạn lôi dẫn chứng cái gì vậy . Nói chuyện có đầu óc quá nhỉ ?
  18. KeiRyn

KeiRyn Thành Viên Mới

tầm bảo cũng đỡ tốn tẩy luyện cũng thế mà bạn h lại còn có tích điểm đổi đồ đương nhiên là đỡ tốn hơn.... hồi xưa tầm bảo bấm 100 lần có khi không lên tím h dễ mà :D
  19. LeoITC

LeoITC Thành Viên Mới

Nói cho bạn biết rằng ko cần nạp nhiều tiền thì ng` ta vẫn có top đấy bạn à. Bạn có hiểu ko hay là cố tình ko hiểu ?
  20. ducquang83

ducquang83 Thành Viên Mới

công nhận cái khoản tích góp thì đỡ hơn thật, nhưng mà tầm bảo đen bỏ xừ, ngày nào cũng 500v cho 5 lần tầm bảo cho chặc, chứ xanh chín thì chả hiểu 1 ngày bao nhiu vàng mới ra được cái thuyền tím. Có 1 lần thử thì mất tầm 80 lần làm mới mới được cái thuyền tím, nhìn mà hãi.

Chế đồ hình như pc ra đồ tím cũng thay đổi so với hồi trước, trước nhẫn 7k1 7k3 7k9 rất dễ ra tím, h mấy mức đó toàn ra đỏ :(..mà bạo kích thì căn hoài không ra..haizzz.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page