[Lỗi plugin trình duyệt]Ai biết chỉ dùm

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi GOD, 14 Tháng bảy 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Shockmaster

Shockmaster Member Tích Cực

Tiện thể cho em hỏi lun cái này là sao? :pde2:
    Hôm qua vẫn xem đc mà hôm nay lại thế này, em xài Chrome
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Bạn xoá đi rồi tải lại bản mới xem, mình vào chrome vẫn bt chỉ CocCoc là bị thôi
  3. Aimer

Aimer Member Tích Cực

:v vào giới thiệu cốc cốc hay chorme gì đó kiểm tra cập nhật là hết thôi mà :v
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thử rồi nhưng ko được
  5. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

Chrome://plugins Vô hiệu hóa 2file Adobe Flash Shockware là hết lỗi Plugin. Cập nhập , tải lại cái gì , Cốc cốc và chrom giống nhau nhé :haha:
  6. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Ơ t cũng thế tưởng mỗi mình mình bị :pde20:
  7. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

Chrome://plugins nhìn sang phía tay trái thấy dấu + chi tiết click vào sau đó vô hiệu hóa 2 cái file Shockware là oke xong cái plugin lỗi thới nhé
    L0vingU thích bài này.
  8. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

kiểu này vẫn bị. mình update hết tất cả các thứ rồi :z
  9. Lang1221

:z buồn nhỉ mình vô hiệu hóa cái là dùng bình thường luôn này,
  10. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Có vẻ được thank nhé :pde1:
  11. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

cách này có vẻ hịu wả
  12. Tên Lửa

Nhưng không biết vào game vua hải tặc có bị sao không :pde62:
  13. Lang1221

:pde20: thánh còn chê e nữa à . Nghỉ đi, khởi phải chơi vht :pde22:
  14. Lang1221

Plugin bị lỗi nếu Chrom hay cốc cốc update bạn nhé, sau khi vô hiệu hóa 2File Shockware thì chơi game hay xem video sẽ không bị lỗi Plugin bị chặn vì lỗi thời......... Và nếu Chrom hoặc cốc cốc update mà bị tình trạng trên, thì cứ vào Plugin mà vô hiệu hóa thôi, không ảnh hưởng đến web game hay web phim ;)
  15. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

Bị lỗi y trang thớt, đã cập nhật flash mới và không hiệu quả. em đã chuyển qua dùng chrome.
  16. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

Làm theo cách của Bác và em đã thành công thanks Bác.
  17. tungvodoi1219

tungvodoi1219 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

qua xài chrome đi cho tiện
  18. shirakaiba

shirakaiba Member Tích Cực

ai cũng bị à cứ tưởng có riêng mình
    cơ mà tháo đóng băng ra thì nó không hiện gì hết đóng băng lại thì bi tiếp
  19. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Gỡ bỏ trình duyệt hiện tại.
    Tải CClear phiên bản mới về cái đặt xong vào đây. ( Để quét lại các phần nhỏ sau khi bị gỡ bỏ,nếu ko hiện ra gì thì thôi)
    Tải cốc cốc về xong cài đặt
    Cập nhật lại flash player.
    LCKemDâu thích bài này.
  20. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

lỗi này còn đỡ đau đầu hơn lỗi ở client. k thể vô dc. bực mà k có ai giúp đành phải vô bằng web
Moderators: ShanksAkagami