Lỗi Vượt Ải Đại Chiến !!

Thảo luận trong 'Vượt Ải Đại Chiến' bắt đầu bởi nph1610, 2 Tháng mười 2014.

1. Darren shan

Darren shan Cao Thủ Forum Wanted 50.000.000 Beri

mod có đọc mấy câu đầu của mình k, mình có nói rõ là NPH k tạo ra mà mua, con phía sau mình giải thích cho nhưng vấn đề mà bạn Jacky nói mình, đúng là làm quá khi đổ thừa cho G5 trong chuyện này. còn về bản quyền thì nói đạ
    mình nói đồ cho TQ vì có lần đã đổ rồi, chứ không phải tự dưng, lỗi thì thật sự trả biết nó nằm đâu.
    Còn về thông mình, mình không thể giúp mình thông minh đc mà phải nhờ người này người kia dậy, cũng như cmt trên này có nhiều người trên này như bạn or mod nói nhưng chổ sai mới tránh đc chứ.
  2. TrymToCinh

TrymToCinh Member Tích Cực

ktv gam5 thừa sức sửa bạn nhé. trình độ hack game của viet nam kinh lắm. những vấn đề là có đc sửa hay không và đc sửa cái gì. sửa lắng nhắng vi phạm bản quyền nước nó thì có mà đền ốm. nói chung chờ đợi là hạnh phúc thôi :v
  3. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Vậy bạn đã thực sự hiểu quy tắc vận hành game chưa???. Game đây của TQ và nó ko hề bán bản quyền cho bất kì một nước nào trên Tg mặc dù VHT có ở rất nhiều nước. Cái mua ở đây khác với cái mua bạn nghĩ. Mua ở đây chỉ là mua cổng phát hành Game chứ ko phải mua cả game về làm bạn nhé. Bạn đừng nghĩ ngồi xỉa xói là vui trên những cái khó khăn của ng khác. Và một điều nữa các bạn nói các mod có lỗi thì cứ đổ tại TQ mà ko biết tiếp thu: Mod xin nói luôn NPH tiếp thu để làm gì khi ko thể nào tự chỉnh sửa được. Tiếp thu ở đây các mod và NPH làm được là chỉ có thể đưa kiến nghị của các bạn sang phía đối tác và tìm cách đòi công bằng lại cho các bạn thôi.
  4. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

minh nhớ có đụng chạm j bàn đâu trời :eek:
  5. Darren shan

Darren shan Cao Thủ Forum Wanted 50.000.000 Beri

Rồi, đã tiếp thu thưa Mod :D
  6. Borsalino Kizaru

Borsalino Kizaru Member Tích Cực

Mấy thằng này tường mod là thần thánh không bằng ..
  7. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

nhiều lúc nghĩ mấy cái event , hoạt động đã từng diễn ra rồi vẫn lỗi , bọn TQ đưa bản big up này là bản big lỗi à :D , hay là năng lực kiểm tra của ktv kém quá
  8. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

Kém cũng phải thấy lỗi là nó ko hoạt động, mà bạn kêu ktv kém quá ko có năng lực kiểm tra mà ng ta cũng cho ra HĐ thì chắc chỉ có thằng ngu mới cho ra thôi. :rolleyes: