Lời chào tạm biệt S42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi 0oxxthansauxxo0, 11 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 0oxxthansauxxo0

0oxxthansauxxo0 Thành Viên Mới

câu đầu tiên sầu xin cảm ơn chân thành tình cảm của ae S42 đã cho sầu 1 khoảng thời gian thú vị trong cuộc đời của mình, những người bạn đã sát cánh bên mình từ ngày đầu tập chơi như Blades, mailien, cudola, Sún, bexike, pipi, sida, MD, Ric...., có những người từng là đối thủ sau này là bạn chia top xẻ mỏ đỏ như sjn, sea, vipkute và rât rất nhiều người khác( thông cảm nếu sầu chưa nêu tên).
    thực sự bản thân sầu đã phân vân mấy ngày hôm nay, đến hôm nay sầu quyết định nghỉ để đến với niềm vui mới , bây giờ acc sầu sẽ thuộc quyền quản lý của Blades ( ai bị chiếm mỏ đừng chửi sầu nhé kẻo hắt xì ^^)
    thân chào đến toàn bộ ae S42 và ae S40-S39( sắp sát nhập), ai có dịp qua thanh hóa thì xin số qua des liên lạc với sầu nhé...
    Lời cuối sầu chúc ae có những giây phút giải trí thực sự cùng vuahaitac
    Thân chào!
    :61::61::61:
    DJ28sv39 and (deleted user) like this.
  2. chuyensangw1

chuyensangw1 Thành Viên Mới

Lại 1 chiến sĩ nữa ra đi:55:
  3. vitiet

vitiet Thành Viên Mới

thím sầu giải nghệ,ra đi thanh thản nhé.Mọi người lun nhớ về thím
  4. sasaSas

sasaSas Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

may anh game 5 lam anh sau giai nghe sau nay em biet dua vao ai
    siver ray and (deleted user) like this.
  5. _PeXu_

_PeXu_ Member Tích Cực

Lại khổ des gà rồi tiếp quản acc sầu.trong trách nặng nề.ước jì thời gian quay trở lại ta sẽ ko phải chia tay thế này.buồn quá sầu GÀ ah.
  6. sasaSas

sasaSas Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

con 50k vang tko biet cam cu dc bao lau
  7. _PeXu_

_PeXu_ Member Tích Cực

hehe 50k chi de lay em ran con lai tao tiep quan :1:
  8. KieuPhong93

KieuPhong93 Thành Viên Mới

Phí phạm 1 nhân tài vcl .Chán phong cách làm việc của game 5 vcl .Chắc cũng phải nghỉ game thôi .Mặc dù acc mới vip7 nhưng cũng có số má ở s42 .R.I.P Sầu gà .Mà Sica nhé ,k sida gì hết :79:
  9. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Lời đầu tiên chúc chủ thớt vui vẻ và sớm tìm được niềm vui mới
    mình thấy các bạn có nhắc đến G5 vậy mình mạn phép hỏi lí do được không?
  10. sasaSas

bỗng dưng tháy buồn
  11. KieuPhong93

Do quyết định đột ngột sát nhập s39,40,42 vào chứ còn sao nữa .Chả hiểu game5 nghĩ gì mà sát nhập kiểu đấy .Cứ để cái danh sách sát nhập 4 sever lúc đầu có phải ai cũng vui vẻ háo hức k .Chán .~@@@
  12. rongpoloI

vậy sao S24 vs S35 không có vấn đề gì nhỉ
  13. sasaSas

d m tg kieu phong ngu thi trat tu de.may hoc 2 dieu luat cua quan doi chua
    dieu 1 .mod lun dung
    dieu 2.neu sai xem lai dieu 1
    :6:
  14. KieuPhong93

15. KieuPhong93

Vãi B.I.P .Chịu rồi .:42:
  16. rongpoloI

17. KieuPhong93

18. KieuPhong93

Mong Mod xem sét và cùng vs NPH nghiên cứu ,và đưa ra quyết định cuối cùng .Để a e chơi game cảm thấy vui vẻ,thoải mái .chứ k phải chơi game để mua thêm ức chế vào người .Thân !!
  19. rongpoloI

điều này thì mình rõ, mình làm việc cũng chỉ mong những điều có lợi nhất cho cả mem và NPH thôi
  20. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Bác Sầu đã có niềm vui mới là dì vậy? Cửu âm chân kinh à? Game ấy toàn cho mình leo cây nên quyết định giữ vững đội hình chơi game OP
    :6::6:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.