Lời chào tạm biệt S42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi 0oxxthansauxxo0, 11 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KieuPhong93

KieuPhong93 Thành Viên Mới

Thanh niên manh động, ra chỗ khác chơi
  2. bluestar_vt1996

bluestar_vt1996 Thành Viên Mới

Lại 1 bác ra đi. Là thành viên CH Style, tuy ko quen thân các bác nhưng cũng từng được các bác giúp vượt PB, nay thay mặt anh Style/S42 gửi lời chào acc Sica... chứ ko có chào bác đâu nhé, thi thoảng vào Diễn đàn chém gió tiếp nha
  3. 0oxxthansauxxo0

0oxxthansauxxo0 Thành Viên Mới

để lại cho ae tâm huyết chơi cũng đc bỏ đi cũng phí ông à, có cái gì hay hay thì pm tôi với nhé^^
  4. 0oxxthansauxxo0

0oxxthansauxxo0 Thành Viên Mới

sát nhập xong người còn người mất, S42 liệu còn mấy người...haizzz! âu cũng là cái liễn
  5. KieuPhong93

Dần dần rồi cũng nghỉ hết thôi , cái cách làm việc ấu trĩ của game 5 thì sớm muộn chắc chỉ còn s39 vs s40 so tài với nhau thôi ,haiz :6:
  6. KieuPhong93

Mấy acc top như 2 bác để lại cho a e chơi cũng đc .Còn e ,cái nick là tâm huyết của mình "nick cũng cùi thôi" ,Mình nghỉ nên cũng phải để e nó nghỉ ngơi .Hẹn a e ngày tái ngộ :79:
  7. MrKenzin

MrKenzin Thành Viên Mới

Thi Thoảng vào chém gió cũng được :78: Đâu nhất thiết ngày nào cũng chơi ngày nào cũng nạp thẻ
    cho nên đừng nói là nghỉ chứ. :34:
    Nếu như hết hẳn đam mê với game op thì có thể ra đi thanh thản rồi Sầu ạ
    ký tên: người chơi cùng sv
  8. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Ai qua S60 chơi nè mình lập 2pic bên quán rượu ấy vào điểm danh và cho biết chọn biển nào luôn.!
  9. MrKenzin

MrKenzin Thành Viên Mới

Giờ mới chịu nghỉ hả Sica tôi nghỉ trứơc gần tuần rồi :24::24:
  10. KieuPhong93

Chú nào đấy .Lên tiếng cái xem nào
  11. KieuPhong93

Bí ẩn vê lờ :76:
  12. MrKenzin

MrKenzin Thành Viên Mới

Ông tạm biệt game5 rồi mà :52:
    vào chi nữa. còn tôi thì khác nick vẫn co người chơi. còn chủ thì sang s60 rồi.:60:
  13. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Không thể top server nên nghỉ hả?
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chắc thiếu lực nên nghỉ, tốt thôi, bớt được một miệng ăn :69:
  15. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

chà sica đây mà ..1 thời s42 lúc chưa gộp lúc gộp r` thì bỏ lunz và chuyển hẳn về 48....đc cái 48 gộp khá ổn...có điều G5 lm ăn ko thể chấp nhận đc... ngoài cái gộp còn rất .............rất nhiều bất cập nhất là ............................... nạp thẻ...
  16. Kevil Hoang

Kevil Hoang Thành Viên Mới

Thánh Đào @@!
    Mem cũ của S42 và cũng nghỉ cùng đợt Sica.
    ¹—Style - S42
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.