Lời chào tạm biệt S42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi 0oxxthansauxxo0, 11 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DJ28sv39

DJ28sv39 Thành Viên Mới

Chào thân ái và quyết thắng đồng chí - Nhập vào 1 SV sắp đến rồi nhưng ae ta không có duyên gặp gỡ hội tụ rầu :2:
  2. 0oxxthansauxxo0

0oxxthansauxxo0 Thành Viên Mới

xin chào kuki, chuyện 1 gamer nghỉ game là quyền của họ, khi họ mệt mỏi, khi họ không còn niềm vui, thì họ off đó là chuyện bình thường. nếu còn chơi mỗi ngày mình bỏ ra từ 3 đến 5k đều như vắt chanh để mua niềm vui và giữ top. đến bây giờ khi đã dừng chân mình nhìn lại thấy số tiền 70 mill bỏ ra để mua niềm vui mình cảm thấy ko tiếc, vì mình đã có những time vui vẻ.
    Vì một vài lý do khách quan và chủ quan mà mình off game hay một số ae S42 muốn nghỉ theo đó là việc người ta, không phải của bạn chả ảnh hưởng gì đến bạn nên bạn đừng vào rồi phán thế này thế nọ. chắc gì bạn đã tự tin hơn người khác mà bạn bảo họ thiếu tự tin.
    Nếu bạn là top của S44 thì kệ bạn cứ lấy tiền của bạn làm theo ý của bạn, còn tiền đáng lẽ mình sẽ nạp vào game mình sẽ xử dụng vào việc khác có ý nghĩa hơn với mình vậy thôi. hãy là top của sever bạn đừng ra đây mà phán như thánh nhé:D
    chào thân ái và quyết thắng !
    Thân!
  3. VoDien

VoDien Thành Viên Mới

vào Vinh- Nghệ An chơi đê Thần Sâu
  4. Kukiyuyu

Kukiyuyu Thành Viên Mới

OK, nếu cảm thấy mệt mỏi thì bạn cứ việc nghỉ có nhất thiết lên đây lập topic ca thán này nọ để chứng tỏ điều j, 70m đã là j...nếu đã yêu thích game thì bạn hãy chơi theo cách của bạn,quy luật ở đời mạnh đc yếu thua..còn mình chả phải top tiếc j cả...
  5. maxhunter

maxhunter Thành Viên Mới

Bác nói có vẻ có lí nhưng thật ra sai hoàn toàn. Quy luật chơi OP là có tiền chơi sao chả được. Nêu chán thì anh nên nghỉ đi, đừng chơi game j nữa, nếu chơi garena thôi. Chứ game nào mà không hút máu để sống. Mục đích chung của các nhà làm game mà.
  6. KytoVua

KytoVua Thành Viên Mới

Mất top 1 thì chả nghỉ :15:
  7. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

nói câu chỉ muốn ném gạch vào mặt." có nhất thiết lên đây lập topic ca thán này nọ để chứng tỏ điều j " nhìn xem người ta ca thán hay là lên chào tạm biệt anh em." 70m đã là j " ngồi nghĩ kĩ lại nó sẽ ra gì đấy."quy luật ở đời mạnh đc yếu thua.." đang top 1 đùng cái k chen chân nổi top 5 ai chả bực.ra sau 1 tháng,với thần sầu 1 ngày 500k.nếu để các top kia dừng nạp tiền 1 tháng liệu có ăn dc k ?
  8. bignude

bignude Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

ướt gì quăng được cụt gạch vào măc tên này (mạnh được yếu thua . ) ko phải vì người ta ko có khả năng manh mà vì bị nhà phát hành troll ức chế bỏ game thôi
  9. sasaSas

sasaSas Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

mẹ mấy tg comment bẩn và bựa vãi.đéo dả động gì tự nhiên vào nói blabla gán ghét lộn tùng phèo
  10. 0oxxthansauxxo0

xin chào ae, vậy là đã 1 tuần sầu chia tay ae lâu lượn vô diễn đàn thấy câu nói bất hủ quá. vâng đối với bạn 70mill ko là gì cả nhưng đối với mình nó cũng là 1 số tiền tương đối lớn. và nếu còn chơi sẽ còn tăng thêm nữa ....^^!. Sau 1 tuần nghỉ game thấy túi mình lúc nào cũng rủng rỉnh, cuối tuần khao ae bạn bè chầu bia còn cầm thêm tiền về cho vợ,^^.
    mình ko kêu thán gì cả kuki à, bọn mình chỉ kêu gọi quyền của gamer, NPH ko đả động đến thì mình giữ đúng lời đã nói ra và off game là lựa chọn của mình. mình off thì cũng ko ảnh hưởng gì lắm vẫn còn rất nhiều người chơi, NPH chỉ thiệt hại chút ít thu nhập. Nhưng NPH vẫn giữ kiểu làm ăn này chắc sẽ thiệt hại nhiều đấy...^^
  11. 0oxxthansauxxo0

thôi kệ bọn nó đi sjn hôm nào rảnh phi vồ TH nhậu với sầu hôm đang giàu đây^^
  12. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Dù sao mỗi người 1 cách chơi, 1 cách đánh giá về NPH khác nhau. Nạp ít hay nạp nhiều cũng là tìm niềm vui cho mình trong Game. Khi đã cảm thấy chơi Game ko còn niềm vui thì còn nạp làm gì, dùng được bao nhiêu việc có ích hơn. Vì cũng chẳng có ai đem tiền ra mua ức chế về cho mình cả. Còn đã cảm thấy vui thì nạp bao nhiêu là tùy tài chính cũng như độ máu me của mình thôi :41:

P/S: Chúc bác có nhiều niềm vui trong những cuộc nhậu nhẹt, cafe với bạn bè, đưa vợ con đi mua sắm... em thì ngoài những việc đó ra vẫn còn máu me với Game lắm hehe. Khi nào chán thì cũng như bác thôi
  13. BlackAngel

BlackAngel Member Tích Cực

CHủ topic chém vậy thôi chứ nghỉ game cũng tiếc bỏ xừ.Đang tự kỉ Top1 tự nhiên thành Tôm tép thì nghỉ là phải thôi.Chơi cay cú vậy chơi làm gì.Nếu bạn chưa đọc OP mà đã chơi game này.THì game này cũng chỉ như game khác thôi. Chơi game gì mà ủy mị như đàn bà
  14. hakujaku12

hakujaku12 Member Tích Cực

chơi game vui vẻ mà mạnh để k bi an hiếp còn lại là môi trường de anh em giao luu kết bạn " tứ hai giai huynh đệ mà " :45: sầu ra đi nhưng anh em vẫn còn vẫn off thành công rùi cái j wa rùi thì thui 70m kiem dc anh em tot khó kiếm chúc ban thành đạt may man con đừong phía trứoc
  15. 0oxxthansauxxo0

thanh củi đập vào mặt AiVy :D thi thoảng vẫn vào chém gió với ae ^^
  16. 0oxxthansauxxo0

vote ý kiến hay:D, chúc bạn chơi game vui vẻ
  17. 0oxxthansauxxo0

theo bạn như thế nào là chém, khi nào bạn leo đến top1 thì sẽ hiểu , còn có sát nhập với cả S1 thì acc mình cũng ko đến nỗi tôm tép như bạn nói đâu ^^! dám chơi dám nghỉ liệu bạn có đc như mình không mà chửi người khác là đàn bà, hay chi đọc lướt qua rồi hùa theo như chó xem tát ao hả bạn^^
    thân!
  18. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Dù không quen nhưng vẫn muốn gửi lời tạm biệt đàn anh đi trước. Chúc anh sẽ thành công trong công việc và vẫn đọc OP nhá.
  19. GICCross

GICCross Thành Viên Mới

kéo nhau nghi hết đê Sin ơi! :75:
  20. vipkute

vipkute Thành Viên Mới

vãi sầu

ôi nghỉ rồi à sầu, mày nghỉ thì tao đú với ai bây giờ hả sầu.:((((((((((((((((((((((((
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.