Lời duy nhất và cuối cùng cho vụ Code Ở Xa !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi aboyno1, 23 Tháng tám 2014.

1. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

puồn quá hà :'(
  2. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

Mần chi muk bùn >"< game hoy mà ! ^^
  3. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Gửi Link đi bạn, mình cũng đang có ý định như vậy, chứ sv TQ thì ko thích và cũng hút máu thế thôi.
  4. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Chẳng có thằng *** MOD nào dám vào reply :mad::mad::mad::mad::mad:
  5. DPerona

mong đợi cái code, hụ hụ hụ :'(
  6. ThaoMyS32Zm

>"< tội nghiệp hồn ma quá ak :">
  7. DPerona

:'( ghét. Horo horo chéo chéo :mad::mad:
  8. ThaoMyS32Zm

:p:p:p:p thôi cái gì mong đợi quá thường ko đc như ý coi như mình xí.... đi perona xùy xùy;););)
    DPerona thích bài này.
  9. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

10. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

2 em gái cũng chịu hoạt động gớm:D
  11. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Dperona là lúc nam lúc nữ chưa 100% gái đâu :D
  12. SENSHIN

SENSHIN Thành Viên Mới

ko 1 lời giải thích @@
  13. DPerona

:( ùa
  14. DPerona

hồi chìu ck vào chửi um sùm, h e chơi ^^
  15. ThaoMyS32Zm

Perona hãy về đội của mình ở s32 >"<
  16. hung124

hung124 Thành Viên Mới

đòi gì chứ?k biết thì đừng có ns xàm ở đây nhé.trẩu vãi.m k biết là công sức ae ở xa đến dự cực đến đâu.mày nhún mũi vào mà k hiểu cc gì à(nvklr)bọn nó thích troll thì cứ troll.để xem ae sau này có đi dự off của bọn nó k.nó làm ăn mà déo uy tín thì cũng có ngày à.t k tin là chỉ có nó là NPH game này.:mad:
  17. hellduc

hellduc Thành Viên Mới

Thắc mắc là thế :)) vào trang cá nhân thì thấy nhiều MOD đang hoạt động, theo dõi ở trang này trang kia. Mà các topic bức xúc về code thì lại k lên tiếng, hay là dặn nhau là thôi thì cứ im rồi sẽ qua chuyện. Làm việc ăn lương thì phải có trách nhiệm, trốn tránh trách nhiệm thì mình nghĩ nên thôi ngừng nhận lương đi nhỉ? Lương là do gamer nạp thẻ cho NPH, và hoạt động trên forum thì mới các MOD mới có việc để làm chứ. Có thể bài này sẽ bị del hoặc bị phạt nhưng ai có lòng tự trọng thì tự hiểu. Và điều kiện để làm MOD hay CTV là chịu được áp lực đúng ko nhỉ ?
    EiichiroOda thích bài này.
  18. hung124

hung124 Thành Viên Mới

9 xác đấy bạn.minh bỏ acc rồi bạn cho mình trang chủ vht mỹ nhé bạn gửi vào mail notkiss369@gmail.com giup minh nhé.khỏi chơi của game5 cho nó đỡ ức chế.nó l,àm ăn thế mìh làm gì dc nó nên mình mong ngay nào đó sẽ có nhà phát hành mới.:)
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Her her, kéo qua VHT mỹ chơi hết đi, nói nhiều làm j, chơi đi rồi bit:rolleyes:
  20. hung124

hung124 Thành Viên Mới

e k đi off nên e k hiểu nhận dc cái code đó ns 1 câu cho dễ nge để bọn nó ăn lun cho rồi.đợi code bao ngày giờ thnah2 quả là như vậy đấy.nó troll hết lần này đến lần khác.''cmnn'':mad: