Mâu thuẫn giữa Người điều hành và Thành viên ! Chuyện không của riêng ai !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi RauMuongXaoToi, 20 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MRBinh

MRBinh Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

chuẩn rồi con mẹ mấy thằng mod ở cái VHT này gamer hỏi đéo thấy thằng nào vào tl toàn gamer tl vs nhau chán như con zán hỏi j` cũng chả thấy bọn mod nó tl câu nào :35:
  2. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Không biết các MOD khác sao. Còn topic của mình. Mình vẫn check hàng ngày, hàng giờ.

[Link]

Đừng vơ đũa cả nắm nhé bạn.
  3. BabyKiller

BabyKiller Thành Viên Mới

Thằng nào đồng ý với chủ topic là đang xỉ vả vào mặt mình đấy, xem nó liệt kê 3 thành phần gamer kìa, khác j tự sỉ vả vào mặt mình :30::30:
    Cả 3 cái đều là chửi.
  4. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Cái này đúng vlz luôn...Chơi bên sroviet mình bị MÓ lừa đồ mất k đáng kể nhưng cảm thấy thật nhục nhã khi chúng ló lợi dụng quyền lực để làm nên uy tín...nhưng thực chất cũng chỉ là bọn đầu đường xó chợ có chút khướu nịnh hót !!
  5. DinoXY

DinoXY Thành Viên Mới

em thuộc vào member loại 1 mất rồi =))
  6. HoangLeBaoTran

HoangLeBaoTran Thành Viên Mới

đéck biết mục đích của cậu để làm gì nhưng mà đọc sơ qua thấy cái kiểu bố đời coi người khác là loại này loại kia rồi ra vẻ ta đây như biết hết mọi chuyện là đéck muốn đọc vs bàn luận tiếp rồi ok backspace
  7. Ly Nhi

Ly Nhi Thành Viên Mới

Khuyên chủ topic đã lên tiếng nhận xét người khác thì trước tiên hãy coi lại mình.

Còn nếu như có phần sau mà nội dung bài viết mang tính chất đã kích, nói xéo như thế này và dù nó có đúng đi chăng nữa phiền bạn theo mình lên tầng 2 impel down bế quan 3 ngày.

Thay vì cái thời gian bạn đi soi mói người khác hãy dùng nó để thảo luận những vấn đề có ích cho diễn đàn.

Tặng cho bạn thêm cái này

Close topic
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.