VHT Mạng VNPT ko vào đc web game VHT

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MrLakS252, 15 Tháng sáu 2017.

1. MrLakS252

MrLakS252 Member Tích Cực

Có bạn nào dùng mạng VNPT vào được game ko giúp mình với ạ
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

VNPT vẫn onl bt nè :cat45
  3. MrLakS252

Mình bị cả tháng rồi giờ rãnh mới hỏi gọi hỗ trợ VNPT thì nó đỗ lỗi cho web game tắt máy làm ăn hay thiệt :)
  4. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

tui đang xài bt nhé, nhưng đúng là mạng quá chập chờn
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

vậy cả tháng này k onl game à =)))
  6. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mạng có vào được fb du túp gg gì không, nếu được thì do adode của thím hỏng rồi:pde8:
  7. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

8. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Thường thì lỗi này do trình duyệt ở máy bạn nhé. Hoặc do lỗi adobe flash. Cờ lê các chế các kiểu đi.hoặc đổi sang trình duyệt firefox nhớ là để firefox làm trình duyệt mặc định nhé. sau đó chạy adobe flash bản mới nhất, khi cài flash thì nhớ thoát khỏi trình duyệt. cài đặt xong khởi động lại máy rồi vào trải nghiệm game bạn nhé. Chúc bạn thành công. ^^
  9. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde22: hổm nay xài VNPT cũng vào ngon lành nha, cơ mà nay mới đổi qua vịt theo rồi:pde2:
  10. J-Fla

::bye:: mình lướt mọi thứ bth =)) chắc do bạn bị j r
  11. kexuixeo007

:pde5:
    J-Fla thích bài này.
  12. MrLakS252

đã mời ktv vnpt lên và sữa xong :D