NRT mất acc

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi naruto123002, 5 Tháng tám 2016.

1. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

mấy bác ơi em bị lừa mất 1 cái acc 1cs26 sv93, acc tên kuucai, trong tt có CMND đã xác thực còn sdt với email chưa xác thực, giờ làm sao để lấy lại đc ạ? ::adore:: em muốn sử dụng cmnd để lấy lại nhưng ko biết làm thế nào, cay thật ::beat_shot::
  2. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

già đầu r còn bị lừa :pde22: cái cmnd có cũng chỉ làm kiểng cái qt là sdt vs email k có cái đó thì chịu :)
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

cmnd k thay đổi dc đâu . xin chia buồn cho bác ::burn_joss_stick:: rút kinh nghiệm đừng share acc lung tung
  4. doubletcn

doubletcn Member Tích Cực Ninja Vô Song

mất luôn rồi thớt ơi.:s
  5. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

acc vip 3 CS đây mà :cat37 giờ hết ai tranh cái danh vip nhỏ mà giàu với t r :cat39 cơ mà cũng chia vu... à nhầm chia buồn với bác nhé :s
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tính trol kêu chia vui nữa à ::amazed::
  7. naruto123002

mấy bác cứ động chạm nỗi đau em, mà em giao dịch đã qua trung gian ấy nhá, thế mà vẫn bị mất acc =((((
  8. Haruka

làm gì có chữ vui nào ở đây ::amazed::
  9. Hume

chịu thui bác gdtg k uy tín thì thua :)
  10. Haruka

thằng nào trung gian thế? =)))
  11. Hume

có gần thành chữ vui kia` "vu..."
  12. DannyLouis

sao bác k xác thực thông tin acc trc đi rồi đưa ngta giao dịch :b:b
  13. doubletcn

doubletcn Member Tích Cực Ninja Vô Song

danh hiệu vip nhỏ mà giàu gặp DA godlike kìa thím
  14. Haruka

vu mà có phải vui đâu :cat39
  15. naruto123002

em giao dịch qua anh Lê Trung Hiếu, lại bảo ko uy tín ::angry:: cái chính là bác đó tưởng em nhận đc tiền rồi nên đưa acc cho người ta ::beat_shot::
  16. Hume

sao bác bik ng ta vip nhỏ :v
  17. DannyLouis

bác chưa nhận dc sao k báo ảnh biết ::amazed::
  18. Hume

thua =]]]]]]]]]]]]]
  19. naruto123002

acc đó em đi mua lại, trong đó sdt với email đã nhập vào rồi nhưng ko nhập mã xác thực, muốn đổi sdt với email mà ko đổi đc
  20. DannyLouis

có acc vip 0 mua mèo 20k kp vip nhỏ à ::baffle::